Tukishawakamata wafanya biashara kodi atalipa nani?

Tukishawakamata wafanya biashara kodi atalipa nani?

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,309
Hivi tumeshajiuliza tulivyomkamata yusuf msnji tumepata hasara kiasi gani na gaida kiasi hani? Je kodi kiasi gani tumepoteza? Lengo hasa lilikuwa nini?

Tumemkamata bro Ruge na Bohora sawa. Ila najiuliza tumemkamata kaka zakaria tunameka selo kwa kosa lipi? Hivi huyu mtu anatulipa kodi kiasi gani hilo hatuangalii?

Tumeona sheria za uhasama barabarani nadhani ipo shida katika kufikiri au tuna idadi kubwa ya watumishi wa umma wazee.

Hili la fao la kujitoa nalo sijui tu labda ipo shida ambayo sio vyema kuitaja hadharani.

Nasikia heche analalamika kuchimbwa mkwara mbona kashauri vizuri tu au shida nini?

Lazima tujue wafanya biashara wetu ni wale shule iligoma. Wasomi wetu wanataka waajiriwe sasa tunapoleta ubabaishaji tujue tunaharibia watu maisha.
 
Simu yako haina kitufe cha herufi "F" eti eeh .
 
Wafanyabiashara hawalipi kodi, walipa kodi sisi wanunuzi wa bidhaa zao.
Wakamatwe kama wanavunja sheria.
 
Hivi tumeshajiuliza tulivyomkamata yusuf msnji tumepata hasara kiasi gani na gaida kiasi hani? Je kodi kiasi gani tumepoteza? Lengo hasa lilikuwa nini?

Tumemkamata bro Ruge na Bohora sawa. Ila najiuliza tumemkamata kaka zakaria tunameka selo kwa kosa lipi? Hivi huyu mtu anatulipa kodi kiasi gani hilo hatuangalii?

Tumeona sheria za uhasama barabarani nadhani ipo shida katika kufikiri au tuna idadi kubwa ya watumishi wa umma wazee.

Hili la fao la kujitoa nalo sijui tu labda ipo shida ambayo sio vyema kuitaja hadharani.

Nasikia heche analalamika kuchimbwa mkwara mbona kashauri vizuri tu au shida nini?

Lazima tujue wafanya biashara wetu ni wale shule iligoma. Wasomi wetu wanataka waajiriwe sasa tunapoleta ubabaishaji tujue tunaharibia watu maisha.
Hivi Zakaria aliyekamatwa ni huyu wa tarime ninayemjua au ni mwingine maana jana nilikuta yutong zake karibia zote zimepaki tu
 
Kwani hao wafanyabiashara wanalipa kodi?? asilimia kubwa ndio wakwepa kodi wakubwa, kama wamefanya kosa sheria iwapitie tu kama raia mwingine yoyote.

Yale mambo ya mtu alieiba kuku anapewa kipigo cha kutosha halafu mwizi wa mamilioni anasindikizwa huku akilembua, mi huwa inaniumiza sana.
 
Back
Top Bottom