Tukio la kushangaza la kikombe


Weka Picha ili tuweze kujua nguvu gani ilitumika.
 
Ulikuwa hujanywa bia kweli?
 
Hiki kikombe kidogo ni cha plastiki vile vya kufunika thermos. Huwa nakitumia kuchotea unga wakati wa kusonga ugali. Kikombe kingine kikubwa ni cha udongo.
Mh! Kama ni cha udongo sio rahisi kiruke hadi kigeuke
 
Kwanza toka hapo njia panda urudi kwako. Hujui njia panda ndo wachawi wengi wanafanyia mambo yao.
 
Ni dada wa kazi ila sasa utakuwa ulimuuliza kwa hamaki akaogopa akajua labda ulifanya hivyo kwa makusudi hivyo bora akatae ili asije akaonekana ameharibu.

Khs kushindwa kutoa hito ni condition tu wakati huo pressure ilikuwa kubwa na baadae ikapungua.
 
Uongo mtakatifu vikombe vimenasiana, alafu bila jitiada au mtu yeyote wa kuvichomoa vijichomoe usimudanganye muambie aende aither kanisani au kwa sangoma.
 
Kwa ninavyokujua wewe utakua ulivitenganisha mwenyewe Ila umesahau.
 
Ulitenganisha ni wewe mwenyewe ila kwa sababu baada ya hapo ulienda kulala hivyo ukasahau, au labda usingizini ukaota hilo tukio na ndoto ikaishia kuwa umeshindwa kutenganisha. baada ya kuamka umeshindwa kupambanua tukio halisi na ndoto. Hayo mambo hutokea hasa kwa sisi ambao umri umeshafika late 30s kuendelea Trust me hakuna zaidi ya hapo
 
Unahitaji msaada gani? Kwako kuna cctv ?
 
Usiumize kichwa chako... Acha kufikiria chochote... Fanya kama hko kitu hakijatokea...

Kwa maana hata ukifikiria vipi,huwez pata majibu
 
Jaribu kucheza charlie charlie challenge, ukiona vipenseli vinacheza jua kuna namna ndani Kwako 😀
 
inakuonesha ukiolewa utaachika kama hivyo [emoji1787][emoji1787]
 
wasiliana na mzee lowasa hizo nguvu anazo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…