Tukimaliza kutumbua majipu tunaelekea wapi?


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,012
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,012 985 280
Hili ni swali ambalo nimejiuliza sana ila sijawahi kupata majibu "TUKIMALIZA KUTUMBUA MAJIPU TUNAELEKEA WAPI?"

Siku za nyuma kidogo mh. alipoanza kutumbua majipu ilikuwa mchakamchaka kweli maana kila aliyekuwa na kacheo serikalini aliikuwa akiimba hii chorus huku akizunguka huku na kule. Wakati wa kuimba hii chorus kila kiongozi alieelekeza nguvu zote huko kama vile ndio hitaji pekee la nchi na kila mtu alikuwa anachukua kagenge ka waandishi wa habari kwenda kutumbua tena kutumbua wale wa saizi yake. Baada ya hii chorus kuisha utamu sioni tena harakati za namna ile ni kama vile wanasubiri kupewa maagizo mengine wakati huu bwana mkubwa anapomaliziamalizia haka kachorus.

Hali hii naifananisha na parade ya jeshi ni kama vile kiongozi wa parade katoa amri ya mguu pande halafu akaondoka huku akiwaacha wanajeshi hawajui la kufanya wanasubiri arudi aje kusema mguu sawa, wote kulia tawanyika
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
240
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 240 60
Tukimaliza kutumbua majipu tutaelekea kusikojulikana
 
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
414
Likes
420
Points
80
Age
30
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
414 420 80
jipu vs jipu ni kazi sana yani jipu lilitumbue jipu.
kwanza hiyo kazi hawawezi kuimaliza leo hii wala kesho kwasababu majipu mengine yamekaa sehemu mbaya sana wala hayana hata dalili ya kuiva.
 
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,012
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,012 985 280
H
jipu vs jipu ni kazi sana yani jipu lilitumbue jipu.
kwanza hiyo kazi hawawezi kuimaliza leo hii wala kesho kwasababu majipu mengine yamekaa sehemu mbaya sana wala hayana hata dalili ya kuiva.
hayo ndio kipimo cha kumaanisha
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,954
Likes
1,163
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,954 1,163 280
Tutawapa hao wagonjwa wa majipu discharge warudi home kujiunga tena na wenzao
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,222
Likes
724
Points
280
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,222 724 280
Miaka mitano itakuwa ishaisha ,
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Tukimaliza tunalala
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Tunakula bhata kwa kwenda mbele!
 
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
414
Likes
420
Points
80
Age
30
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
414 420 80
H
hayo ndio kipimo cha kumaanisha
namaanisha kwamba hawezi kumaliza kutumbua majipu kurahisi namna hiyo zaidi zaidi watakuwa wanatuchezea danganya toto.
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155