Tukae tayari kwa update ya CAS toka Yanga, uhakika kabisa

njaakalihatari

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
1,716
2,000
sote tunajua Morrison akifanya kitu lazima update ya CAS ije maana pale utopoloni hakuna cha wakili msomi,engineer,tajiri mwenye mijengo na ma lorry ya kufa mtu wote akili zao kama za Bumbuli au Juma khatib a.k.a Antonio Nugaz.

Kwa kifupi sema kwamba wakili msomi BM 3 kazua balaa huko kirumba ili kuwatuliza mashabiki wa utopoloni lazima tamko kali litoke kesho au leo usiku huku likiwalaumu TFF.
 

ChamasonMorisonBwalyason

JF-Expert Member
Dec 28, 2020
1,246
2,000
IMG_1929.png
 

wajibisha

Member
May 16, 2021
90
150
sote tunajua Morrison akifanya kitu lazima update ya CAS ije maana pale utopoloni hakuna cha wakili msomi,engineer,tajiri mwenye mijengo na ma lorry ya kufa mtu wote akili zao kama za Bumbuli au Juma khatib a.k.a Antonio Nugaz.

Kwa kifupi sema kwamba wakili msomi BM 3 kazua balaa huko kirumba ili kuwatuliza mashabiki wa utopoloni lazima tamko kali litoke kesho au leo usiku huku likiwalaumu TFF.

Subiri Waje
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,775
2,000
sote tunajua Morrison akifanya kitu lazima update ya CAS ije maana pale utopoloni hakuna cha wakili msomi,engineer,tajiri mwenye mijengo na ma lorry ya kufa mtu wote akili zao kama za Bumbuli au Juma khatib a.k.a Antonio Nugaz.

Kwa kifupi sema kwamba wakili msomi BM 3 kazua balaa huko kirumba ili kuwatuliza mashabiki wa utopoloni lazima tamko kali litoke kesho au leo usiku huku likiwalaumu TFF.
Hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom