Those mazafakaz don’t give a damn ‘bout your religion they kill anyone who gets on their way ,,muslim or Christian they don’t even ask what you believe… one wrong comment or fkng video you’re done …shukuru Mungu wako likizo****** wako umekujaa udini tu
Huo ndo uhalisia Madaraka matamu ,watu wapo tyr Kwa lolote hata kuuaThose mazafakaz don’t give a damn ‘bout your religion they kill anyone who gets on their way ,,muslim or Christian they don’t even ask what you believe… one wrong comment or fkng video you’re done …shukuru Mungu wako likizo
Kalia dole langu la kati halafu nitalinusaThose mazafakaz don’t give a damn ‘bout your religion they kill anyone who gets on their way ,,muslim or Christian they don’t even ask what you believe… one wrong comment or fkng video you’re done …shukuru Mungu wako likizo
Hoja ya kijinga sana.Ulimwengu ambao walimwengu waliomo ndan yake lazima kwanza ujue asili ya walimwengu n kutawala na kuwa hodar Zaid ya wengine katika mfumo wa namna hii iwe n kwenye familia ukoo mtaa wilaya had taifa lazima wengine waangamize wengine Ili waishi maisha Bora Zaid ya wengine, hlo n jambo la human nature Wala usishangae ,hata wangepewa chama kingine ww unayewaamin wangetembea humo humo Ili wazid kuwa na nguvu na utajir ndyo ubinadam ulivyo,usitegemee hata sku Moja ccm watakubal kulegeza kamba wawaachie wengine,lzm waue ,watishie Ili wazid kunawir ha pa duniani,hii ndo dunia na sio hapa tz tu ndo mfumo wa dunia ulivyo,Marekan unaona ilipo Kwa sabab ya mfumo huo , mfumo wowote ule kwenye jamii Ili ufanikiwe Zaid lazima uonee watu lzm uumize na hata kuua Ili huo mfumo uzid kustaw ,Amin ndo nature hyo