Vilaza wameelewa sasa kwanini Lissu anaogopewa!

Vilaza wameelewa sasa kwanini Lissu anaogopewa!

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,753
Reaction score
15,445
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
 
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
mbona yupo korokoroni sasa ikiwa anaogopwa gentleman? :pedroP:
 
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
🤣 🤣 🤣 🤣
 
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
Mi nasubiria kuona unamsifia atakavyokuwa ananing'inia kwenye kitanzi!
 
utasababisha tupigwe ban aghso wewe, siku zote anayeogopwa anapigwa vita kwa wenye mamlaka watatumia kila mbinu kumtoa mtaani
mnataka kuanza kutukana na kuporomosha matusi jukwaani, right?

mmekosa hoja au?šŸ’
 
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
usilinganishe TAL na takataka zingine Tannzania
 
Tofauti ya uzalendo wa kweli unainekana kwa viongozi wetu na Lissu?

Tofauti ya usomi na PHD fake kama za wakina Samia na Kikwete zinaonekana. Hebu fikiria kwa dakika moja Samia au Kikwete ni mashahidi uwezo wao ungekuwaje? Zaidi yako ya kujivhekesha chekesha 😳
Ni nani huyu tundu lisu? Nilimjua tangu namaliza form 6 miaka ya 2000 mwanzoni. Tundu hajawahi kuwa na misimamo tofauti. Anaongea anacho kiamini. Hata wakimhukumu kumnyonyonga tundu lisu ametimiza wajibu wake kama raiya
Huyu ni tundu lisu. Utamhukumu, kizusha nk. Ila ila jamaa ana uwezo mkubwa sanaaa
 
Ukishalewa Tilalilah basi akili zinahamia kwenye haja kubwa, huko kolokoloni amejipeleka mwenyewe?
mihemko useless jukwaani ni chimbuko la umaskini wa fikra mpya na mawazo mbadala,
badilika,
itakusaidia sana na kwakweli itapendeza zaidi šŸ’
 
Back
Top Bottom