mmoja anaingia kati, no ni wawili😀niikutupie nini na kitu cha boko yaya
hivi huyu mama yuko wapiSanamu la Michelini- Nasma Hamisi Kidogo
Ameshafarikihivi huyu mama yuko wapi
nimemkumbuka mzee wangu"wale Wa mombasa" watakuja kwa wingi kuchangia lakini marijali hapana!
wadau huu uzi maalumu kwa wapenzi wote wa nyimbo za mwambao za kuanzia mwaka 2000 kurudi nyuma hadi 1918 nimemkumbuka sana asu misambano,bi shakila,bi malika,mushrooms wazee wa embe dodo, , , tukumbushe nyimbo na waimbaje wake wadau wengine wapate kutokwa na machozi wakikumbuka enzi hizo za Y2K manjonjo
MUHOGOgere.....cjui unaitwa hivyo,cmjui aloimba
na daktari wa wananjenje
'laambwa lambwa file
maharage yako jikoni nishayapika
nangojea sukari ya bwana haijafika'
pale pa kachiri kachiri kama ulikuwa hutak ata kujitikisa utajitikisa bila kupenda,km huna nyonga utatikisa ata tako,waso na tako tulitikisa mifupa.
MUHOGO
JEE UNAUKUBALI?
we nowmer mmh!!!hahahaaa naachaje kwa mfano.mie za hivi ndo napendaga
we nowmer mmh!!!
ni-pm
hawa sio KILWA JAZZ.. KIJANA usikurupukehawa ni kilwa jazz band
Huyu mama kesha tangulia mbele ya haki.hivi huyu mama yuko wapi
Aisee niliwahi usikia siku moja kwenye daladala nikaupenda sijawahi usikia tenaMwenye wimbo wa wagosi wa kaya NYETI atume humu jamn maana nauelewa sana hasa maudhui yake...
Ingawa si wimbo wa mwambao kama ilivyoainishwa hapo juu..
mwenye nyimbo ya sabal kheri mpenzi iliyorudiwa na marehemu Nasma khamis kidogo akishirikiana na (mwanaume simkumbuki jina)naiomba tafadhari