Life2
JF-Expert Member
- Jun 8, 2016
- 3,387
- 4,880
Gombana na mtu yeyote shule za sekondari za bweni ila sio mpishi hasa kwa sisi wadau ambao muhula mzima unahudhuria kitchen utaona shule ngumu mchinjo kwa kwenda mbele.
Basi tujikumbushe kidogo tabia/sifa za wapishi wetu hasa shule za bweni.
Nakumbuka o-level hakukuwa na shida sana kwani tulikua tunalia kwenye madishi shida ilikua sisi kwa sisi hasa siku za wali,Nyama na matunda ukichelewa siku izo DH andika maumivu,pia wapishi walikua powa hata ukiwaomba TOP LAYER wanakupa.
Shughuli ilikua A-level hapa ndo nkajua kanuni ya STRUGLE FOR EXISTENCE AND SURVIVAL FOR THE FITTEST inafanya kazi.Mpishi alikua noma sana akiwa na uwezo mkubwa wa kukariri watu ilituwia vigumu sana kupiga paper two/kurudia msosi mara ya pili hata ukabadilishe nguo atakujua tu wengine wakawa wanavaa mpaka sweta zenye kofia lakini bado aliwashika tu.
Alikua bingwa wa kupiga Mchinjo hasa siku za wali daa unaeza kutoka jikoni unalia unapewa wali hata dakika 5 haziishi ushamaliza kula ila wengne wanatoka bakuli zimejaa.
Siku ya kugawa nyama hakosei idadi japo haesabu zikizidi anatoa jifanye mbishi sasa ukimbie nazo utapigwa mchinjo mpaka utaomba msamaha mwenyewe.
Staili yake ya kugawa ugali ilikua kiboko anakurushia ugali kabla hata hujafika kwenye sufuria ukichelewa kukinga sahani na ugali kudondoka imekula kwako iyo labda huruma akupe mwingine ila ujazo unapungua.
Kumkuta anacheka ilikua nikwa nadra sana bize 24/7.
Nimekumbuka ayo kwa kifupi,karibu nawe utukumbushe tabia/sifa za wapishi wenu.
Basi tujikumbushe kidogo tabia/sifa za wapishi wetu hasa shule za bweni.
Nakumbuka o-level hakukuwa na shida sana kwani tulikua tunalia kwenye madishi shida ilikua sisi kwa sisi hasa siku za wali,Nyama na matunda ukichelewa siku izo DH andika maumivu,pia wapishi walikua powa hata ukiwaomba TOP LAYER wanakupa.
Shughuli ilikua A-level hapa ndo nkajua kanuni ya STRUGLE FOR EXISTENCE AND SURVIVAL FOR THE FITTEST inafanya kazi.Mpishi alikua noma sana akiwa na uwezo mkubwa wa kukariri watu ilituwia vigumu sana kupiga paper two/kurudia msosi mara ya pili hata ukabadilishe nguo atakujua tu wengine wakawa wanavaa mpaka sweta zenye kofia lakini bado aliwashika tu.
Alikua bingwa wa kupiga Mchinjo hasa siku za wali daa unaeza kutoka jikoni unalia unapewa wali hata dakika 5 haziishi ushamaliza kula ila wengne wanatoka bakuli zimejaa.
Siku ya kugawa nyama hakosei idadi japo haesabu zikizidi anatoa jifanye mbishi sasa ukimbie nazo utapigwa mchinjo mpaka utaomba msamaha mwenyewe.
Staili yake ya kugawa ugali ilikua kiboko anakurushia ugali kabla hata hujafika kwenye sufuria ukichelewa kukinga sahani na ugali kudondoka imekula kwako iyo labda huruma akupe mwingine ila ujazo unapungua.
Kumkuta anacheka ilikua nikwa nadra sana bize 24/7.
Nimekumbuka ayo kwa kifupi,karibu nawe utukumbushe tabia/sifa za wapishi wenu.