Stroke
JF-Expert Member
- Feb 17, 2012
- 40,077
- 51,239
Mliorogwa ni nyie mnaonunulika kama peremende.Umerogwa wewe siyo bure
Mliorogwa ni nyie mnaonunulika kama peremende.Umerogwa wewe siyo bure
Mwamba kalegezwa!Mliorogwa ni nyie mnaonunulika kama peremende.
Product za mzee kikwete hizi. Toka lini mfu akazaa binadamu. Kikwete ni mfu anayetembea.Hii nchi haina kiongozi, na ajabu zaidi ni pale unapoona wadhaifu kama yeye nao wakisema wana ndoto za kwenda ikulu, tumegeuzwa kama makatuni wakufanyiwa majaribio na kila mjinga.
Toka unaijua hii nchi ni utawala upi ripoti ya CAG ilikuwa na nafuu?Product za mzee kikwete hizi. Toka lini mfu akazaa binadamu. Kikwete ni mfu anayetembea.
Haya ni matusi makubwa sana au kebehi mbaya sana kwa kiongozi aliyelitumikia taifa kwa mafanikio pamoja na madhaifu ya kibinadamu.Product za mzee kikwete hizi. Toka lini mfu akazaa binadamu. Kikwete ni mfu anayetembea.
🤣😂Anakula na kupuliza mkuu
Na wewe pia unalalamika !!! Maajabu hayeshi.Nimeitazama hii picha nikapata maana tofauti.
Naomba mwenye uelewa saana na habari picha watulekeze nini ujumbe upo ndani.
View attachment 2570579
Usiwe muoga tumia jina sahihi. Si ndiyo zenu!?Mkhojani
Mnaiba Fedha ya Serikali mpaka mnavimbiwa na kutapikia kwenye Suruali zenu za KijaniWalamba asali wa Chadema hao.
Mamndenyi, turudi mafinga kumenoga etiiiiNgoja namimi nilalie bunda la kumi kumi hapa niwasubirie