Tujifunze kwa yanayotokea Marekani

Tujifunze kwa yanayotokea Marekani

Hoja yako hii nimeipenda...


Ila hii imenisikitisha sana...
Samahani, ila huo ndo uhalisia wanangu watakulia na kusoma India so uwezekano wa kujua Kiswahili ni mdogo sana japo nitajitahidi wajue kiswahili.
Hii ni mipango yangu sijui Muumba anapangaje.
 
Samahani, ila huo ndo uhalisia wanangu watakulia na kusoma India so uwezekano wa kujua Kiswahili ni mdogo sana japo nitajitahidi wajue kiswahili.
Hii ni mipango yangu sijui Muumba anapangaje.
Samahani kwa swali hili..
Wewe ni mtanzania au "mtanzania mwenye asili ya Asia"
 
MKEHA,

..kuna SEREKALI, BUNGE/CONGRESS[ House of Representatives + Senate], na MAHAKAMA.

..pia wenzetu uchaguzi wa Wabunge[wawakilishi + maseneta] hufanyika wakati tofauti na uchaguzi wa Raisi.

..Raisi Trump alipoingia madarakani alikuta chama chake Republican kina wabunge[wawakilishi + maseneta] wengi kuliko Democrats.

..majuzi umefanyika uchaguzi ambapo Democrats wamepata viti vingi vya wawakilishi, na wamewakaribia Republicans kwa upande wa maseneta. kwa msingi huo Democrats wamekuwa chama kinachoongoza Bunge la Marekani.

..Kwa msingi huo basi kwa sasa hivi Republicans wameshikilia mhimili wa serekali, na Democrats wameshikilia mhimili wa Bunge. Hakuna namna yoyote ile ya kusonga mbele bila vyama hivyo kufanya kazi kwa kushirikiana.

..Kinachoendelea Marekani kinahoji ile dhana ya chama tawala. Je, chama kinaposhinda Uraisi maana yake kinakuwa juu ya vyama vilivyoshinda viti vingi vya Ubunge, au halmashauri za majiji mbalimbali?
 
Nimekuwa nafuatilia sana yanaondelea Marekani hasa kwenye bunge la Congress na seneti na ndani ya serikali.

Kwa sasa kuna mkwamo serikalini maarufu Kama Government shutdown. Wizara nane na watumishi kama laki nane hawafanyi kazi ipasavyo kisa kukosa bajeti baada ya serikali kuomba fedha hasa za ujenzi wa ukuta mpakani mwa Mexico.
Wabunge wa Democratic Party wamegoma, lakini pia Rais Trump ameapa lazima ukuta ujengwe na apewe US dollars billion tano.
Wabunge wanataka serikali utumie 1.3 billion kuimarisha ulinzi mpakani.
Lakini pamoja na misimamo ya kila upande sijaona nguvu ikitumika.
Najiuliza Marekani chama kinachokuwa madarakani hakina ilani ya uchaguzi ambayo inatakiwa kutekelezwa.

Rais hawezi amua ku divert fedha kutoka sehemu moja kwenda nyingine kama tifanyavyo sisi?
Rais waMarekani hana nguvu kuamua kama tifanyavyo sisi kama alivyo amua Rais Magufuli kwenye ujenzi wa barabara ya Morocco to Mwenge na mengine kama hayo.

Kwanini rais asivunje bunge kutimiza malengo yake.
Kimberly Marekani rais anaweza kuamua jambo akakwamishwa na bunge.
Kwa kweli kuna mengi ya kukifunza kutokana na sakata hilo.

Sent using Jamii Forums mobile app
US wanafanya kazi ya kujenga nchi yao na watu wao,sisi tunafanyakazi ya kujenga ccm na kulinda makaburi-hiyo ndo tofauti kubwa
 
Nimekuwa nafuatilia sana yanaondelea Marekani hasa kwenye bunge la Congress na seneti na ndani ya serikali.

Kwa sasa kuna mkwamo serikalini maarufu Kama Government shutdown. Wizara nane na watumishi kama laki nane hawafanyi kazi ipasavyo kisa kukosa bajeti baada ya serikali kuomba fedha hasa za ujenzi wa ukuta mpakani mwa Mexico.
Wabunge wa Democratic Party wamegoma, lakini pia Rais Trump ameapa lazima ukuta ujengwe na apewe US dollars billion tano.
Wabunge wanataka serikali utumie 1.3 billion kuimarisha ulinzi mpakani.
Lakini pamoja na misimamo ya kila upande sijaona nguvu ikitumika.
Najiuliza Marekani chama kinachokuwa madarakani hakina ilani ya uchaguzi ambayo inatakiwa kutekelezwa.

Rais hawezi amua ku divert fedha kutoka sehemu moja kwenda nyingine kama tifanyavyo sisi?
Rais waMarekani hana nguvu kuamua kama tifanyavyo sisi kama alivyo amua Rais Magufuli kwenye ujenzi wa barabara ya Morocco to Mwenge na mengine kama hayo.

Kwanini rais asivunje bunge kutimiza malengo yake.
Kimberly Marekani rais anaweza kuamua jambo akakwamishwa na bunge.
Kwa kweli kuna mengi ya kukifunza kutokana na sakata hilo.

Sent using Jamii Forums mobile app

American Revolutionary War, also known as the American War of Independence, was an 18th-century war between Great Britain and its Thirteen Colonies which declared independence as the United States of America.

Dates: Apr 19, 1775 – Sep 3, 1783

2019-1783=236 years USA
2019-1962= 57 years Tanzania
Bado tuna safari ndefu sana kufika unakofikiria.
 
Kwanza nikukumbushe tu kuwa hakuna analofanya Rais lililopo nje ya Ilani ya Uchaguzi ya CCM.

Kilichopo hapa ni kuwa Rais anahulka ya kuahidi jambo na kulitekeleza kwa wakati; tulishazoea viswahili vingi hii ni awamu ya utekelezaji tu.
Standard garge, ndege na stiegers gorge vipo ukurasa wa ngapi wa ilani ya Uchaguzi
 
Hiyo ndiyo faida ya kuwa na wawakilishi wengi wa upande wa upinzani hata Tanzania hayo yangefanyika kama wabunge wa upinzani wangekuwa wengi.Maana Raisi asingefanya hayo kwa kujiamini.
 
Aise tajiri wetu wa africa mashariki "Mo dewji" ana utajiri wa dollar billioni 1.5 ambayo ni sawa na 30% Ya dollar bilion 5...

Zote hizo trump anataka akazitupe kwenye ukuta, Hatari sana hii....
 
Samahani kwa swali hili..
Wewe ni mtanzania au "mtanzania mwenye asili ya Asia"
Aha ha nilijua utauliza tu.
Ukishakuwa mtanzania yatosha.Baba yenu Nyerere alishakataa kuulizana maswali ya aina hii.
 
Aha ha nilijua utauliza tu.
Ukishakuwa mtanzania yatosha.Baba yenu Nyerere alishakataa kuulizana maswali ya aina hii.
Kweli mkuu...
Ila naamini Tanzania imekupa vingi kwenye maisha na hustahiki kuwa mstaliti kwa kuwa unaitwa Khan au una nasaba ya Delhi
Naamini unaipenda Tanzania kuliko wahindi waavyouthamini wewe
 
Huo ni otovu wa nidhamu wa akili. Kila kitu ukitaka ujifunze Marekani utakwama mku. Wanaweza pia kujifunza kutoka Tz .
Sasa hata mambo ya ushoga (Ndoa za jinsia moja nayo tujifunze tuanze ku practice)?
Sisi huku wanawake ni wengi wanaume ndo wachache hatuna haja ya kujifunza kutoka America.
Serious unajadili matumixi sahihibyabpesa umma au unajadili ushoga wa america?
Mleta hoja ameonsha wenzetu walivyo makini kulinda pesa zao dhidi ya whimsical expenditures sio jinsi ya kutoa "ndogo"kuliko kubuhu kwa taifa la america!
Muwe na akili za hoja japo kidogo halafu tukiitwa tunafaham mdogo tunaona tumetukanwa kumbe ipo mijitu kama wewe wenye hoja za kisengerema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli mkuu...
Ila naamini Tanzania imekupa vingi kwenye maisha na hustahiki kuwa mstaliti kwa kuwa unaitwa Khan au una nasaba ya Delhi
Naamini unaipenda Tanzania kuliko wahindi waavyouthamini wewe
Nimezaliwa hapa Tanzania,nimesoma miaka 13 Tanzania so naipenda sana, japo 2022 naenda kuishi Maharashastra lakini Tz itabaki kuwa nyumbani na ndugu zangu wengi sana wapo hapa.
Nikipata 1000 mia 800 itabaki Tz 200 itaenda Bharat.
Nawapenda sana watanzania na wahindi pia.
Jioni njema.
 
Nimezaliwa hapa Tanzania,nimesoma miaka 13 Tanzania so naipenda sana, japo 2022 naenda kuishi Maharashastra lakini Tz itabaki kuwa nyumbani na ndugu zangu wengi sana wapo hapa.
Nikipata 1000 mia 800 itabaki Tz 200 itaenda Bharat.
Nawapenda sana watanzania na wahindi pia.
Jioni njema.
Mkuu,nitafutie mke wa kihindi tafadhari.nije nioe hata kwenu
 
Nimezaliwa hapa Tanzania,nimesoma miaka 13 Tanzania so naipenda sana, japo 2022 naenda kuishi Maharashastra lakini Tz itabaki kuwa nyumbani na ndugu zangu wengi sana wapo hapa.
Nikipata 1000 mia 800 itabaki Tz 200 itaenda Bharat.
Nawapenda sana watanzania na wahindi pia.
Jioni njema.
Wewe ni mzalendo wa kweli kwa ulicho kiandika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom