tujenge urafiki na waume zetu


N

nkole

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
38
N

nkole

Member
Joined Oct 14, 2012
20 0 0
chei chei wajameni, Hili swala la kujenga urafiki na waume zetu,linakuwa rahisi muda gani?mana wakati mwingine father house hata kukuangalia anakuiba? yani yupo zaidi ya serious!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Changamoto za maisha ndio hufanya maisha ya urafiki kupotea,mume karudi nyumbani huku akiwa hana kitu mfukoni,mama unataka kucheka cheka nae hapo huwa ni ngumu,kila jambo lina wakati wake na nafasi yake,wakati mwingine urafiki ukizidi huleta madhara kwenye ndoa.
 
N

nkole

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
38
N

nkole

Member
Joined Oct 14, 2012
20 0 0
Changamoto za maisha
ndio hufanya maisha ya urafiki kupotea,mume karudi nyumbani huku akiwa
hana kitu mfukoni,mama unataka kucheka cheka nae hapo huwa ni ngumu,kila
jambo lina wakati wake na nafasi yake,wakati mwingine urafiki ukizidi
huleta madhara kwenye ndoa.
hiyo ni kweli lakini wengine hata mwisho wa mwezi hawana furaha nyumbani,hana kitu hivyohivyo anachohivyohivyo zaidi ya dagaa kauzu
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
We ukitaka urafiki na mumeo usimuombe HELAAA!!!!! Period! Mpaka ajisikie kukupa!!!!!!! Hapo swadaktaaaa! Papushka ananunaa haswaa akihisi kupigwa mizinga!

Kuna kipindi nilivokuwa mdogo Mamushka ananituma kamwambie baba yako nahitaji hela kadhaaa, na akikataa unganganie hadi nipewe. LOL!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
Kwani ukicheka na mkeo hela zinazidi kukimbia? Au mifuko inatoboka? Ubinafsi tu. Nakuhakikishia, hata wafanyakazi wa serikali waliokosa mshahara hadi kati ya mwezi utawakuta wanacheka tu na hawana motivation ya kazi. Ila hawashindwi kucheka na kutaniana. Nuna basi tuone kama stress hazijakuzidi kimo.
Changamoto za maisha ndio hufanya maisha ya urafiki kupotea,mume karudi nyumbani huku akiwa hana kitu mfukoni,mama unataka kucheka cheka nae hapo huwa ni ngumu,kila jambo lina wakati wake na nafasi yake,wakati mwingine urafiki ukizidi huleta madhara kwenye ndoa.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
357
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 357 180
He he he, kweli mtoa mada umetingwa.

Kama kulikuwa na chemistry angalau hata kiswahili tangu kuanza kwa mahusiano, sidhani mtashindwa tizamana hata mkiwa kwenye kipindi kigumu.

Haya mambo yaanza from day one mlivyoanza kuhusiana ilikuwaje.
 
N

nkole

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
38
N

nkole

Member
Joined Oct 14, 2012
20 0 0
wengine hata humuombi kitu zaidi ya dushelel!lakini muda wooote kanuna,yani hadi una hesabu mwaka huu unaoisha tumecheka mara ngapi?kazi ipo
We ukitaka urafiki na mumeo
usimuombe HELAAA!!!!! Period! Mpaka ajisikie kukupa!!!!!!! Hapo
swadaktaaaa! Papushka ananunaa haswaa akihisi kupigwa mizinga!

Kuna kipindi nilivokuwa mdogo Mamushka ananituma kamwambie baba yako
nahitaji hela kadhaaa, na akikataa unganganie hadi nipewe. LOL!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
wengine hata humuombi kitu zaidi ya dushelel!lakini muda wooote kanuna,yani hadi una hesabu mwaka huu unaoisha tumecheka mara ngapi?kazi ipo
Mhhhhhhhhhh!!!!! FURAHA IKO WAPI!? by 20%
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
hiyo ni kweli lakini wengine hata mwisho wa mwezi hawana furaha nyumbani,hana kitu hivyohivyo anachohivyohivyo zaidi ya dagaa kauzu
Wanawake ni werevu sana na wanajua namna ya kuishi na waume zao hata kama wana ukauzu wa namna gani.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Kwani ukicheka na mkeo hela zinazidi kukimbia? Au mifuko inatoboka? Ubinafsi tu. Nakuhakikishia, hata wafanyakazi wa serikali waliokosa mshahara hadi kati ya mwezi utawakuta wanacheka tu na hawana motivation ya kazi. Ila hawashindwi kucheka na kutaniana. Nuna basi tuone kama stress hazijakuzidi kimo.
Tunaishi katika dunia yenye kila aina ya maisha,kuna ambao wanaweza kucheka na wake zao na hakuna tatizo ila kuna wengine hata iweje kucheka kwao ni ngumu sana,tukubaliane kuwa kila mwanadamu ni mfano kwa mwenzake kwa maana ya tabia na hata namna ambavyo watu huishi,isingewezekana kupata mada hii kama kusingekuwa na wanaume ambao hununa na hawana urafiki na wake zao,ila wakati mwingine si kila anayecheka anafuraha na anayenuna ana hasira au huzuni ni muonekano tu wa nje ambao bado hauwezi kukupa icha halisi ya kilichopo.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,599
Likes
3,193
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,599 3,193 280
Aisee kuna majambazi yanajua kucheka. Anakuibia na anakuchekea mwanzo mwisho, hatari tupu kaka
Yaan nashindwa kuelewa ni aina gani hii ya mahusiano isiyo na urafiki...
Mie kwangu measkron ndio kila kitu, anajua wakati wa kunichekesha, kunitania, kunionya, kunibembeleza...
She is my best friend kwa kweli nami kwake hivyo hivyo...
 
Last edited by a moderator:
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
joseph kumbe unajua eeeh!
Najua nkole maana kuna wakati huwa nakuwa na hasira na mama watoto hutumia njia zake kuishusha hadi mwenyewe huwa nashangaa imeshukaje wakati nakuwa najiapia leo sicheki wala kutabasamu,wanawake Mungu kawapa uwezo ambao wanaume hatuna.
 
N

nkole

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
38
N

nkole

Member
Joined Oct 14, 2012
20 0 0
jose hebu nimegee maujanja huenda yakanisaidia kwa mzee wangu
Najua nkole maana
kuna wakati huwa nakuwa na hasira na mama watoto hutumia njia zake
kuishusha hadi mwenyewe huwa nashangaa imeshukaje wakati nakuwa najiapia
leo sicheki wala kutabasamu,wanawake Mungu kawapa uwezo ambao wanaume
hatuna.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
jose hebu nimegee maujanja huenda yakanisaidia kwa mzee wangu
nkole inafaa nimwambie mama watoto anatumia ujanja gani maana yeye ndiye hunibadili mood hata kama nakuwa na hasira basi hutafuta namna ya kuzishusha kama si kuzimaliza kabisa.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
Are you all Professors? Lazima mmalize vitabu kadhaa ili mambo yaende
 

Forum statistics

Threads 1,214,486
Members 462,703
Posts 28,514,409