Tujadili Sadaka kanisani kwa Mama Rwakatare | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili Sadaka kanisani kwa Mama Rwakatare

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Jun 26, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Kuna sadaka zaidi ya tano, tena hamna usiri, watu wanaambiwa wa elfu kumikumi njooni mbele, kisha anakuwekea mikono na kukuombea.
    Mbona Biblia inasema tukiwa tunatoa sadaka hata mkono wako wa kushoto isijue?
    Mama Rwakatare ana Roho wa Bwana au roho ya money?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Kama mambo ndio yapo hivi siku hizi........nimeamini tunaishi nyakati za mwisho.....hivi nikisali mwenyewe na kumuomba Mungu kwa bidii sitafanikiwa? mpaka niombewe na watu kama kina Mama Lwakatare?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    mi leo nilimsindikiza shosti wangu katoka Arusha ndio nikayaona hayo. Im always praying at home
     
  4. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Naamini lakni hakulazimishi kutoa. Ni utashi wako ukiamua kutoa toa ukiamua kubana nazo ni hiari yako. Nadhani pia biblia inasema mtoe kwa moyo wa ukunjufu "hiari" pasipokulazimishwa!
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yapaswa kukusanyika kwa pamoja na siyo kusali mwenyewe dear, "wakusanyikapo wawili au watatu katika jina langu nitawapa mahitaji yao" maandiko yanatuambia hivyo kikubwa ni wewe na Mungu wako usiangalie mtu. tuanishi katika nyakati za mwisho kikubwa ni kusoma biblia na kuielewa ili usiyumbishwe.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Unapaswa kwenda kusali kanisani sio vijiweni!
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,569
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kanisa la kweli la Bwana huanzia mahali fulani na kusambaa hadi litakapoijaza dunia yote. kanisa la mama uliyemtaja lilianzia mikocheni na siku zote huhimiza watu wakusanyike kutoka nchi nzima na kumfuata mikocheni, that is just one test. sasa pembua mwenyewe aina ya roho aliyonayo!

    ubrikiwe sana

    nanyi mtaijua kweli
    na hiyo kweli
    itawaweka huru
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa" (Hosea4:6). This is foolish hawa wachungaji matapeli wanacheza na psychology of mind wanahubiri matatzo ili kuiteka jamii hii maskini. Pia hebu tujue kwamba mwanamke anauhalali wa kuongoza ibada "wanawake na wanyamaze ktk kanisa, maana hawana ruhusa ya kunena; bali watii, kama vile inenavyo torati. Nao waktaka kujfunza neno lolote, na wawaulze waume zao wenyewe nyumbani mwao; maana ni aibu wanawake kunena ktka kanisa"1wankorintho14:34-36)
     
  9. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,441
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    hii kali ukitoa sana na kutangazwa ndio unabarikiwa, nakumbuka kwenye maandiko mfano wa mwanamke aliyetoa senti moja kwa moyo ndiye aliyebarikiwa zaidi kuliko matajiri waliotoa nyingi na majigambo kibao... Siyo siri huyu mama Sijawahi kushawishika moyoni kuamini kama anamtumikia Mwenyenz Mungu... mnisamehe mnaomuamini
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,140
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Mwizi tu huyo mama!! Dini na siasa wapi na wapi..kamati ya maadili sijui iliamuaje.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi watu wanao amini makanisa ya watu binafsi huwa nawaangalia mara mbilimbili maana huwa nahisi wanayumba kiimani.
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,626
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Maandiko ya Biblia yanatuambia juu ya manabii wa uongo kuwa siku za mwisho wengi watakuja kwa jina langu (Yesu) watafanya ishara kubwa watatoa pepo etc... Lakini siku ya mwisho nitawaambia sikuwajua ninyi.

    Maandiko yanatuambia mtawajua kuwa hao si wangu kwa matendo yao...ikiwa ni pmoja na ibada zao kulenga zaidi ktk kufanya miujiza...tamaa ya mali...walafi...wazinzi...etc
     
  13. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenye matatizo ya wanaadam wenzio ndipo utapata mahitaji (mafanikio) yako.
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,354
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Chegeli bado yupo kwa Rwakatare?
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    dawa ni kwenda kanisani na kuto toa sadaka
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,991
    Likes Received: 3,740
    Trophy Points: 280
    Good Lord! That was close!!!
     
  17. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka jana ilitumwa thread hapa ya mabomu ya kakobe, kwenye yale mazungumzo nilisikia wanapanga pia namna ya kumlipa wakili sijui nani na nani unadhani hiyo pesa itatoka wapi kama sio waumini kuchangishwa??
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    DINI ILIYOBORA NI KUSAIDIA YATIMA NA WAJANE hivyo NENDA KANI SALI MWOMBE MWENYEZ MUNGU KISHA SADAKA YK NENDA KAWAPE MASKINI,WAJANE NA YATIMA NA MUNGU ATAKUSAIDIA
     
  19. M

    Mr aloevera Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimekuwa muumini mzuri sana ktk makanisa ya kipentekoste.Kitu ambacho nimeng'amua ni kuwa hupaswi kuchukuliwa na mkumbo na msisimko wa upako ukaacha akili yako pembeni, maandiko yanasema itumieni akili yenu ipasavyo! Zipo siasa na usanii mwingi madhabahuni na hasa nyakati hizi za mwisho! Tuwe machowapendwa,yapime mambo yote na mpe Roho MT. nafasi ya kusema nawe na sio Muhubiri.
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa una akili sana na nadhani kitendo cha kumpa Naiman ulitumia akili yako. BIG UP sana
     
Loading...