Tuite boshen au?

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
347
250
Sasaiv kamezuka kamtindo eti pale unapomtongoza dem au unataka awe mpenz wako,then unamuuliza ka ana boy anakwambia yupo na tena anasoma nje ya nchi huko U.K. au marekani,then unafanya upelelez unagundua kua ana boy ndio but hayupo mton wala nin! Au some time anaweza kukwambia eti ndio nlikuwa na men but nimeachana nae juz na wala cmtak,yaan uongo uongo 2 ! Ma baby hii imekaaje jaman?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom