tuifanyie kitu hii serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuifanyie kitu hii serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jul 10, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    nashauri watanzania tuifanyie kitu hii serikali ili serikali ijayo iwe inajua kabisa sisi wenye nchi tuna nguvu,
    hawa jamaa ndio waliocheza deal la radar mpaka waingereza wakaingilia kati,hawa ndio wanaowaficha wezi wa radar na sisi tunajua,
    hiki ni kitendo kibaya kabisa ndani ya nchi yetu,tufanye kitu ambacho kitatoa fundisho kwa serikali zote zijazo,
    tusipofanya hivyo watazidi kutuchezea wanavyotaka,
    nafikiri huu ni wakati nzuri kwa wapenda mabadiliko!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,487
    Likes Received: 2,116
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa CCM wapigwe mawe popote watakapoonekana kwani ndiyo wanawalea hawa majizi wameshindwa kuwavua gamba.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    toa mfano tufanye nini, we rosemarie unaweza kufanya nini, je wewe ni shupavu.
     
Loading...