Tuelewe Lipi?

Tuelewe Lipi?

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Posts
5,431
Reaction score
20,063
...
Screenshot_20210205-010957.png
 
Nadhani cha kuelewa hapo ni kuangalia nyuma ya pazia vile namna watu wanavyopata pneumonia kwa wingi basi wewe na wanaokuzunguka mnachukua tahadhari.

Sababu kauli nyingi zinaashiria kabisa kwamba ugonjwa upo.
 
Nadhani cha kuelewa hapo ni kuangalia nyuma ya pazia vile namna watu wanavyopata pneumonia kwa wingi basi wewe na wanaokuzunguka mnachukua tahadhari.

Sababu kauli nyingi zinaashiria kabisa kwamba ugonjwa upo.
Kila mtu apambanie mechi zake tu kwakweli

Hapa ni ushindi binafsi hakuna kusubiria la mgambo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom