Tubadilike

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Kwa muda sasa hadhi ya jf great thinkers inazidi kushuka. Lengo la mtandao huu lilikuwa kuelimisha watu kwa kutumia upeo wa juu waliokuwa nao.

Mada zinazotolewa kwa sasa zimekuwa hazifikii malengo kutokana na masihara,utani na hata kejeli kwa watoa mada.

Wanajf tubadilike kwa kuchangia mada iapasavyo kwani kejeli,utani,dharau,matusi kupindisha hoja hapaleti ufanisi zaidi ya kujishusha hadi yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom