Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Posts
43,311
Reaction score
109,537
Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

1. Mtu anakubip afu unampigia MDA huo huo inaita Sana hapokei kabisa, inakera Sana kiukweli

2. Anakupigia Simu, unapokea Kisha Simu inakaa dakika kadhaa unaskia Yuko Anaongea na watu wengine pembeni. Inakera Sana hii.

3. Mtu anakupigia na namba ngeni bila kujitambulisha anakuuliza,
"Kwani naongea na Nani mwenzangu?"

4.mtu anakupigia, Anakutaja mpka jina Kisha anakwambia kakupenda sana anahitaji mahusiano na wewe, unamuuliza umepata wapi namba yangu. Anakwambia Wee jua TU nakupenda.

5.........

Endeleeni kutiririka
 
me sipendi no ngeni ini text alafu nimuulize ni nan hanijibu huwa na achana nae hata kama ana shida ya umuhimu.
 
Tatizo liko wapi?
Mimi ninazo namba 3 na zote ziko wasap.

Kila moja inashughuli zake,
ntakwambia mwnyw utumie ipi kwa KAZI ipi.
Tatizo ni disgusting to counterparts

Na Kama unafanya under these conditions iwe ni Working, Operesheni binafsi au siziso binafsi you will sound to be right. Vinginevyo you are very disorganized kuwa na namba 3 za Whatsapp
 
Back
Top Bottom