Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

Message ina tumwa unaijibu muda huo huo yeye anakuja kukujibu baada ya nusu saa kero ambayo inanifanya ni block mtu kabisa.
 
Watu wenye minamba ya simu kibao anapiga leo na hii kesho na ile n mwendo wa namba mpya tu sipendi hii tabia inakera sana
 
Kuwa na namba nyingi halafu watu wanakutafuta wakiwa na shida.

Simu yako inakuwa bize kila mwisho wa mwezi tu shida zikiisha huwaoni
 
Sijui hii itakua sawa na mada. Kuna ile umeenda kwa mtu kumtembelea muda wote yupo busy na simu hata hampigi story. Sipendi.
 
Daah simu zina majanga mengi ila wale wa niambie au kuna mapya gani huko wakazingua sana
 
Sijui hii itakua sawa na mada. Kuna ile umeenda kwa mtu kumtembelea muda wote yupo busy na simu hata hampigi story. Sipendi.
Au mmetoka out na mtu baada ya story yeye Yuko bize na simu[emoji3525]
 
Kuwa na namba nyingi halafu watu wanakutafuta wakiwa na shida.

Simu yako inakuwa bize kila mwisho wa mwezi tu shida zikiisha huwaoni

inaboa sana..yupo jamaa angu ye status zake ni washikaji huwapost nakubali blood na mengineyo.ila inapo kuja shida hua ananitafuta mm f*uck..
 
Mimi sipendi ile tabia umenipigia sijapokea labda kwa kuchelewa haipiti hata sekunde 10 nakupigia then hupokei....ikikatika tu unanipigia tena hata awe nani huwa sipokei tena simu.
 
Back
Top Bottom