Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

1. Mtu anakubip afu unampigia MDA huo huo inaita Sana hapokei kabisa, inakera Sana kiukweli

2. Anakupigia Simu, unapokea Kisha Simu inakaa dakika kadhaa unaskia Yuko Anaongea na watu wengine pembeni. Inakera Sana hii.

3. Mtu anakupigia na namba ngeni bila kujitambulisha anakuuliza,
"Kwani naongea na Nani mwenzangu?"

4.mtu anakupigia, Anakutaja mpka jina Kisha anakwambia kakupenda sana anahitaji mahusiano na wewe, unamuuliza umepata wapi namba yangu.
Anakwambia Wee jua TU nakupenda.

5.........

Endeleeni kutiririka
Hii KERO namba 4 mi Hadi natamani kuvunja hii laini
Usiku wa manane simu inaita unaikimbilia kuja amepiga namba ngeni, unapokea labda ikawa kuna shida kwa ndugu au jamaa..
Mtu anakuuliza "nani mwenzangu" halafu ni kwa tone ya kibashite!
Unamuuliza we unapiga kwa nani...jibu anamwambia anakupenda anataka penzi lako.
Imagine ni usiku mpevu, tone ndo hiyo kisha anaongea offals[emoji20][emoji20][emoji20]
Inakera sana
 
KERO nyingine,
Uko bize unafanya shughuli zako, unapokea Simu anaikata, kumbe kakubipu.

Kisha anakutumia sms umpigie
 
Tuambizane kero katika matumizi ya Simu za mkononi

1. Mtu anakubip afu unampigia MDA huo huo inaita Sana hapokei kabisa, inakera Sana kiukweli

2. Anakupigia Simu, unapokea Kisha Simu inakaa dakika kadhaa unaskia Yuko Anaongea na watu wengine pembeni. Inakera Sana hii.

3. Mtu anakupigia na namba ngeni bila kujitambulisha anakuuliza,
"Kwani naongea na Nani mwenzangu?"

4.mtu anakupigia, Anakutaja mpka jina Kisha anakwambia kakupenda sana anahitaji mahusiano na wewe, unamuuliza umepata wapi namba yangu.
Anakwambia Wee jua TU nakupenda.

5.........

Endeleeni kutiririka
Hio namba 4 lipia Tangazo mkuu
 
Anapiga hupokei, lakini bado anaendelea kushupa kukupigia, inasikitishaga sana...
 
Mtu ametoka alikotoka anaongea na simu anagonga mlango unamfungulia, anakukuta na wageni anaendelea kuongea na simu na hapo inawalazimu kuahirisha mazungumzo, anakaa kidogo anatoka nje anafoka anarudi tena ndani na kuingilia frequency zenu
 
Mzazi sana sana wamama anakupigia simu halafu anaongea na watu wengine kwanza anakuacha hewan tu, unamsubiri

Wamama wanisamehe bure tafadhali
 
Mtu umempa namba yako unakuja kustukia siku amekuunga kwenye grupu wasap bila ridhaa yako.
 
Unamtumia mtu hela tigo pesa na ulishamwambia kabla utamtumia halafu baadae anakaa kimya mpaka umuulize umeiona huwa nachukia sana.
 
Back
Top Bottom