.....""Tuache UNAFIKI""...Taja Mtu unaemchukia humu Jf....

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,877
1,250
Tuache unafiki wa kupeana sifa sifa wakati,unaempa Unamchukia.
Funguka Nani unaemchukia Humu Jf,mwaka ndo unayoyoma,ili tuwajue na tujuane then Msamaha upite.
Hata kama wanafika idadi ya First eleven funguka.
.
.
.
.
.
.
Usimung'unye funguka..
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Tuache unafiki wa kupeana sifa sifa wakati,unaempa Unamchukia.
Funguka Nani unaemchukia Humu Jf,mwaka ndo unayoyoma,ili tuwajue na tujuane then Msamaha upite.
Hata kama wanafika idadi ya First eleven funguka.
.
.
.
.
.
.
Usimung'unye funguka..
zubedayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom