Tuache siasa


A

actus

Senior Member
Joined
Oct 7, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
38
A

actus

Senior Member
Joined Oct 7, 2011
104 0 0
mwanasiasa akizindua mradi wa maji anafungua bomba la maji kisha ananawa mikono kuashiria imezinduliwa rasmi.
sasa swali langu mwanasiasa akiwa anazindua choo anafanyaje ? tuache siasa, AU anazindua kondomu,
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Haaaa haaa haaaa, itabidi aingie na waandishi choon akate gogo live ili kuzindua chooo!
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Dah shughuli kuzindua kiwanda cha kondom,...
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Likes
1
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 1 0
Mh kudadadeki au mh du wa2 bwana
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Ungekua Wewe Ungefanyaje?
 
A

actus

Senior Member
Joined
Oct 7, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
38
A

actus

Senior Member
Joined Oct 7, 2011
104 0 0
Ungekua Wewe Ungefanyaje?
kwasababu ombi ni kuacha siasa nadhani wafike waflash maji chooni na kama choo ni cha shimo amwage maji kuonesha ukimaliza kukata gogo jitawaze,si wanapenda siasa
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
hahaaaaaaaaaaaaa hii kali sasa akate ishu mbele ya waandishi kuonesha uzinduzi na kama ni condom acheze salaama mbele ya waandishi
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937