TTCL na kukatika katika kwa mtandao

TTCL na kukatika katika kwa mtandao

Gomez Luna

Senior Member
Joined
Mar 13, 2017
Posts
187
Reaction score
205
Kumetokea tatizo ghafla la kukatika katika kwa mtandao yaani data inazima na kuwaka kwa mtandao wa TTCL.Nini tatizo?!

Vifurushi vyetu vitafidiwa au ndo bye bye?!

Serikali tunaomba mboreshe huduma za huu mtandao jamani yaaani watanzania tunajitahid kuwaunga mkono lakin mnatuvunja moyo maana kila siku matatizo mara Leo menu haiji Leo data inajizima. Jirekebisheni kwa kweli.
 
tatzo ni mtandao bado auna nguvu ndo mana una babaisha babaisha
 
Na me nimekumbwa na hili janga. Hapa nawaza sijui kifurush changu cha 10GB kitafidiwa au nd imetoka hyo.
 
Aiseeee yani wamejua kunikata stim,nilikua nishandaaa list ya madude ya kuyashusha.
ha ha ha ha pole sana mkuu hamia halotel japo na wenyewe cku hzu sio wazur sana kwenye spid ya net
 
ha ha ha ha pole sana mkuu hamia halotel japo na wenyewe cku hzu sio wazur sana kwenye spid ya net
Uzuri wa TTCL ni speed mkuu.
Mfano jana nilidownload game la Asphalt 8 (1.3GB) chini ya dk.10.
Na movie ya 3GB chini ya dk.20

Hlf wana ping ndogo, halotel michosho nao sik hz
bfc1cc77f1eee28ede6579b625402ca4.jpg
 
Back
Top Bottom