TTCL fungueni official account JamiiForums

TTCL fungueni official account JamiiForums

BIA BORA

Senior Member
Joined
Oct 21, 2013
Posts
144
Reaction score
164
Wakuu lile shirika letu la simu kwa 100% limeanza kufufuka, wana CEO kijana wa takribani 36 years (hypothesis), naona wamejikita kwenye GSM na juzi wamezindua MOBILE MONEY.

Kwakuwa ni shirika la umma kwa 100%, na nimewaona wako active kidogo huko FB.

Tuwape ushauri, tuwakosoe na kuwasaidia kupitia uzi huu.Nina uhakika yule kijana CEO lazima atapita humu.

Mimi naanza

1. TTCL fungueni official account humu JF mara moja
 
Ushauri wangu wangefanya kama walivyofanya halotel wasambae sana vijijini na barabara kuu zote za nchi. Alafu swala hili za 4G ni zuri lakini kwa nchi nchi yetu watumiaji wengi wa simu wanatumia 2G and 3G line zao zisome pia 2G.
Vocha bado ni changamoto kubwa kupatikana madukani.
 
Wawe na maduka mengi ya kutolea huduma kama ilivyo kwa kampuni nyingine za simu.
 
Maduka yao waajiri vijana na sio wale wazee ambayo technology yao ni ya zamani
 
Waajiri vijana wenye talents,
Hao wazee washapitwa na nyakati. Dunia inaenda mbio!
Good kama wamepata CEO kijana. Nadhani anaweza kushindana bila hata government subsides.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kuwa kampuni ya serikali waanze na free service ili wateja wajiunge na wakishapata coverage ya kutosha waongeze fees taratibu,Wazee staff out, na wakitaka washindane kibiashara wawe na target tofauti na hapo wataambulia kunywa chai tu.
 
Ushauri wangu wangefanya kama walivyofanya halotel wasambae sana vijijini na barabara kuu zote za nchi. Alafu swala hili za 4G ni zuri lakini kwa nchi nchi yetu watumiaji wengi wa simu wanatumia 2G and 3G line zao zisome pia 2G.
Vocha bado ni changamoto kubwa kupatikana madukani.
Hili la 2G lisipofanyiwa kazi, itakuwa ngumu sana kupata stake ktk soko la mawasiliano.
 
TTCL kuingia kwenye soko la 'Mobiles' siyo mbaya lakini waingie polepole kwa hadhari kubwa. Hili soko ni 'over-crowded'.

TTCL iliendeleze soko la simu za mezani kwani wana mtandao mkubwa wa miundombinu. Kwa hili wanaweza kuomba usaidizi wa Serikali iweke kanuni kuwa kama mtu anahitaji kufungua biashara au ana biashara inayoendelea anuani ('Address') iwe simu ya mezani. Hapa watajihakikishia mapato ya kutosha..
 
Wanahitaji idara bunifu ya masoko,aggressive yenye vijana,kama kuna wazee basi wawe behind the cameras

Wanahitaji idara bunifu ya IT

Waangalie jinsi ya kupenya katika soko

Wadhamini matukio ya kijamii

Wawambie serikalini ni kiasi gani wanahitaji Uhuru,maana wanaweza kudhamini tamasha kesho yake wakatumbuliwa

Wajiestablisha maeneo ya vyuo kwa kuweka TTCL pesa zao,laini zao,hapo wanapatikana wateja ambao watadumu nao

Waitishe kongamano la wafanyabiashara ya fedha kimtandao,maduka ya vifaa vya mawasiliano wawekane sawa kimkoa na kikanda

Waweke shindano kama la bahati nasibu ambayo itachezwa kila baada ya wiki mbili au mwezi,kila anayesajiri laini mpya ya TTCL anaingia moja kwa moja kwenye shindano,kwa upande wa elimu ya juu au elimu kwa ujumla,anajishindia kitu fulani kinachohusiana na elimu

Mengine wataongezea wao kwa kushirikisha watu wa kanda mbalimbali,mfano ukiwa na laini ya TTCL kwa daladala,bodaboda,unajishindia lita tano pale unapokutwa sheli unajaza mafuta

Kwa wakulima kipindi hiki cha mavuno ukikutwa unauza mazao mfano pamba korosho na wakala wa TTCL akapita akakukuta eneo la kuuzia, na una laini ya TTCL pale pale unajishindia zawadi

Wasambaze mabango katika mabanda na vibanda vya biashara

Stika kwenye magari na pikipiki,mwendokasi(waombe kuweka nyuma ya siri)

Waongee na majiji na miji wadhamini uwekaji wa mabango yanayoonyesha majina ya mitaa
 
Ttcl inabidi wafungue uzi wao wenyewe kama walivyofanya dawasco na tanesco
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom