tshirts inayoongoza kwa mauzo dar na arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tshirts inayoongoza kwa mauzo dar na arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andrews, Jun 21, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    IRINGA,MBEYA NA NCHI NZIMA INASUBIRIWA KWA HAMU SAAANA TU...! hmm
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,026
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    zinauzwa wapi wabongo bana
     
  4. K

    KISWAHILI Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itembezeni nchi nzima
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,237
    Trophy Points: 280
    kaaaaah kuna watu washageuza mtaji tayari? Kweli bongo noumer.....
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,275
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Naitafuta kwa hali na mali.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,711
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    kesho naenda likizo kwetu Bukoba nimebeba t-shirt za kutosha nawapelekea hii Dhaifu!
     
  8. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa sasa kuna kila dalili kuwa siasa zimegeuka kuwa mradi wa kujiingizia kipato!!!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Vizuri sana,kama hakuna ajira tufanyeje? napenda ziongezwe na za Uzembe,Upuuzi,naomba kumi kwa ajili ya familia yangu kwa sababu sisi ni wahanga wakuu wa haya maneno. najua hata rizmoja ataitaka
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mie pia naitaka.contact pls
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    AIsee hebu nipeni contact zinapatikana wapi hizo?
     
  12. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati ule wa utawala wa george.w.bush wapinzani wake walichonga saaaana kuwa marekani imejichafua kisiasa nje,na mmarekani hana amani hata ya kutembea katika nchi yoyote kwa amani endapo tu atajulikana kuwa ni mmarekani,akaingia obama kwa mbwembwe zote watu wakajua marekani sasa itakuwa pepo ya dunia,haikuchukua hata mwaka nchi nzima ikakumbwa na mtikisiko wa uchumi ndani ya nchi,na nje ya nchi matatizo yakabaki pale pale.........
    kwa kifupi:hata chadema hizo mbwembwe zitaisha wakishashika madaraka tu na mfumo wa omba omba ndio huo huo marekani na wafadhili wengine wameshawaowa kimawazo mda tu,hiyo chadema yenyewe mipasuko mitupu kinachowalinda ni kuwa wote mnagombania maslahi na lengo hamjalifikia,mkilifikia tu mtakuwa kama c.c.m.
    maneno hayo yakumbukeni,sijawahi kupiga kura na sitopiga kura kwa kuwa sina imani na yoyte mpaka sasa na hata slaa ni mbwembwe tu,siku zipo mtakuja kuamini,kila mtu anapigia kelele maslahi yake na ya kundi flani,mwananchi na matatizo yake ni kama chambo tu,na yeye ndio muathirika wa mwisho
     
  13. b

    briana New Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i need one please!
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Swali moja tu kiongozi...je ungependa kupata T-shirt hii??
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bonge la chata ntaliwasilisha kwa louis vuitton atupie hii kwny nguo zake!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tshirt hii Arusha kwa sasa ni Tshs 25-40K, inapatikana pale duka la CHEAP-IN-TOWN jirani na SANYA BUREAU DE CHANGE.
     
  17. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aa
    sioni tatizo kuivaa
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mkuu aknowledge ubunifu wangu basi mkuu!!!

    Hahahahaa!!!!

    Press order kwa PM!!!
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Safi sana wachaga, kila kitu ni fursa ya biashara. Nakumbuka zile DVD za mauaji ya Arusha ziliuzwa sana.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Nashauri iwepo pia ya rangi ya Njano na \Maandishi ya Kijani yanayosomeka DHAIFU COLLECTION
     
Loading...