Tsh. 1.4 billion spent on rehabilitating the Mtwara RC’s

Tsh. 1.4 billion spent on rehabilitating the Mtwara RC’s

Hii thread inaleta ugonjwa wa moyo.

Mods wekeni tahadhari kwa wenye ugonjwa wa moyo na wale wenye hasira za kuvuka mpaka, vinginevyo mwaweza shitakiwa
 
Mtizamo wa swala la Ndoa za jnsia moja, ingawa kwenye mazingira yetu ya Tanzania limechukuliwa na wengi kama swala kinyume na Desturi na misingi ya ubinadamu wetu! Sidhani hapa Tanzania kama kwa vyovyote vile linakubalika.

Na viongozi wengi wameltolea macho hilo kwa nguvu zote na kuonekana kama mashujaa wakubwa!

Binafsi siwaoni mashujaa wa utetezi wa desturi nzuri na Tamaduni za Mtanzania ... Huku wakiacha mambo mengine mengi yaliyo na uzito wa desturi nzuri na desturi za Mtanzania... ni unafiki ... Tungeanza kuonyesha ujasiri wetu wa kuutetea Utanzania wetu kwa kuzuia ubadhirifu wa RasiliMmali na mali za Umma.
Bila shaka mkuu wangu binadamu siku zote tunalaani vitu ambavyo tunavifanya kinyume chini ya mapazia. Na ndio maana nimesema kwamba hata huyo Cameron hawezi kutembea na shoga na akifanya hivyo kesho hana kazi sasa unajiuliza ni kutambua gani kwa mashoga waliko nako UK au Amerika..

Na sisi tunakanusha yote ya ushoga ili hali viongozi wenyewe wanayafanya haya na mabaya mengi sana ya kutuondoa ktk Ubinadamu nakuwa sawa na mnayama..Ukiuliza unaambia protocal hairuhusu na sijui madudu gani!..
In fact siasa ni Uongo unaokubalika! Na hakika mh. Membe kaonekana kiongozi mwenye msimamo mkali lakini I doubt kama kweli moyoni analaani Ushioga..
 
wajamani, kuna tofauti ya kutenga na kutumia, inawezekana inawekwe kwenye bajeti lakini hali halisi pesa zinakuwa hazitoshi hivyooo ndio maana wanatenga kila mwaka, na vile vile matumizi ya ofisi ya mkuu wa mkoa kwa matenegene si nyumba moja tu ya RC, kuna nyumba nyingi ila zinaingia kwenye fungu hilo pia
 
Back
Top Bottom