Tsd majukumu yake ni yapi?


segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Wadau heshma kwenu
Nimepewa assignment na katibu wa mnoko wa Teachers service department (TSD) wa pande nilipo eti hawezi kupokea fomu zangu za kuomba tsd namba bila kujua majukumu ya tsd.Great thinkers nisaidieni
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,287
Likes
9,990
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,287 9,990 280
ni taasisi ndani ya wizara ya elimu.
1.kumfukuza na kumwajiri mwalimu kazi
2.kumsimamisha mwalimu kazi au kumpa nusu mshahara.
3.inaongeza vyeo vya walimu na kupandisha mishahara
4.kuingia mkataba na walimu wapya kwa niaba ya serikali.
kwa ufupi ndivyo niujuavyo.mia
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,383
Likes
109
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,383 109 160
figganiga upo sawa. tatizo nini segwanga?? pia tafuta public service act itakusaidia kujua taratibu nzima za utumishi wa umma.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,495
Likes
553
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,495 553 280
ni taasisi ndani ya wizara ya elimu.
1.kumfukuza na kumwajiri mwalimu kazi
2.kumsimamisha mwalimu kazi au kumpa nusu mshahara.
3.inaongeza vyeo vya walimu na kupandisha mishahara
4.kuingia mkataba na walimu wapya kwa niaba ya serikali.
kwa ufupi ndivyo niujuavyo.mia
Haipo chini ya Wizara ya Elimu bali ni Idara ndani ya Ofisi ya Rais-Tume ya Utumishi wa Umma.
Kazi zake zipo kwenye Public Service Act ya 2002 as amended in 2008, Kanuni za Utumishi za mwaka 2003 na Teachers Scheme of service.
1.Kusajili Walimu (waliosoma na kufuzu)
2.Kushughulikia masuala ya nidhamu na maadili ya watumisihi wa kada ya ualimu
3.Kushughulikia mambo ya mirathi za walimu
4.Kuandaa na kutunza tange (seniority list) ya walimu wote waliopo katika utumishi wa umma.
5.Kupandisha walimu vyeo kwa kadri ya bajeti na mapendekezo ya mwajiri kupitia vikao vya kisheria
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,287
Likes
9,990
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,287 9,990 280
mkuu Gerrard asante kwa kunifumbua macho.mimi nilikua naijua jujuu.ni aktika hali ya kupeana mwanga.hata wewe upo sahihi kabisa.ngoja niendelee kufuatilia mambo yao.asante sana.mia
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Greater thinkers nawashukuru na nitaendelea kuwashukuru kwa michango yenu.Niende mbele kidogo kwa kuelezea kisa cha mimi kuambiwa mpaka nijue majukumu ya tsd ndio fomu zangu zipokelewa.
Nilienda ofsi za tsd nikiwa nimevaa t-shirt (nzuri tu) na suruali ya kadet (nzuri pia) na ndipo msala ulianzia hapo. Nikaambiwa hayo mavazi hayatakiwi kwa mtumishi wa serikali.Mi nikajitetea nikasema ninapokuwepo kazn kwangu sivai hvyo.Akaniambia hata hapo (ofsi za tsd) niko ofsin kwangu na mm nikamkatalia na ndo chanzo cha kutoelewana.Wadau tuhabarishane hilo ni kosa?
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,495
Likes
553
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,495 553 280
Greater thinkers nawashukuru na nitaendelea kuwashukuru kwa michango yenu.Niende mbele kidogo kwa kuelezea kisa cha mimi kuambiwa mpaka nijue majukumu ya tsd ndio fomu zangu zipokelewa.
Nilienda ofsi za tsd nikiwa nimevaa t-shirt (nzuri tu) na suruali ya kadet (nzuri pia) na ndipo msala ulianzia hapo. Nikaambiwa hayo mavazi hayatakiwi kwa mtumishi wa serikali.Mi nikajitetea nikasema ninapokuwepo kazn kwangu sivai hvyo.Akaniambia hata hapo (ofsi za tsd) niko ofsin kwangu na mm nikamkatalia na ndo chanzo cha kutoelewana.Wadau tuhabarishane hilo ni kosa?
Mkoa gani huo Mkuu? Hata hivyo jambo la msingi sio mavazi ya kiofisi ila mavazi rasmi na T-shirt sio vazi rasmi labda kwa watu kama bank na NSSF kuna siku kama Ijumaa au J'mosi wanavaa T-shirt (sare). Kuna waraka wa mavazi kwa mtumishi wa umma, tafuta na usome utajua kwanini huyo Katibu alikusumbua. Kuna Mwalimu alikwenda kwenye semina ya kusimamia mitihani ya darasa la saba akiwa na rasta jamaa wakambana sana. Alijitetea akidai ni dini yake, Afisa Elimu kimya kimya akfuatilia mkataba aliojaza akiwa wilaya nyingine ikathibitika jamaa alijaza dini yake kama Mkristo basi ikala kwake
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977