Truth meter: CHADEMA kuwakosa Zitto na dk. Slaa itapwaya

Truth meter: CHADEMA kuwakosa Zitto na dk. Slaa itapwaya

Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

CHADEMA-ZITTO= ?[/QUOTE]

Kimahesabu, kwa kuwa umetumia alama za +, = na - sioni ukweli wowote labda majibu yanaweza kuwa haya:
ZITTO+DR. SLAA = ZITTO NA DR. SLAA
na CHADEMA-ZITTO =CHADEMA.
Ambaye haridhiki athibitishe!
 
Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

CHADEMA-ZITTO= ?


Zitto + Slaa = rise of CHADEMA .......................................(1)

From (1), Zitto = rise of CHADEMA - Slaa ............................(2)
Hence,
CHADEMA-ZITTO= CHADEMA-(rise of CHADEMA - Slaa)
= CHADEMA -rise of CHADEMA + Slaa Answer
 
Mtoa post ni gamba, ya chadema hayakuhusu!
 
Aliyeibua Escrow ni Gazeti la CITIZEN...Kafulila ndio kaiwasilisha bungeni sio Zitto...zitto ni opportunist kaidakia hoja na kuishadadia
 
Chadema -zito=- .0000000000%

Wewe mjinga hesabu umejifunzia wapi? Mbona hujielewi? Wewe mwenyewe umesema

Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

Then unasema

Chadema -zito=- .0000000000%


Hii inaonyesha ulivyo na uwezo mdogo wa kufikiri na ku-solve hisabati.
 
TRUTH METER NI kipimo maarufu America kupima ukweli wa mambo kuhusu yanayoongelewa kuhusu wanasiasa.

Ni wazi Zitto ameibua mijadala mingi bungeni mfano ni kutungwa kwa sheria ya madini na sasa ESCROW.

Kuwa na wabunge makini in turn hukiletea chama sifa na kupendwa na wananchi.

Sasa CHADEMA wana wavunge kama mr. II na Lema na wengineo ambao ukiwafuatilia utajua namaanisha nini.

Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

CHADEMA-ZITTO= ?

Duh kweli naona mmezidiwa na kuchanganyikiwa na maamuzi ya CHADEMA mpenzi wako zitto.

Kwa kuwa una mahaba nae, mtafute upige nae kichwa
 
Sasa kama CHADEMA bila Zitto ni SIFURI mbona chama chenu cha wahuni hamumchukui na kuongeza maksi kibao dhidi ya CHADEMA!? Kwanini mnang'ang'ana arudishwe ndani ya CHADEMA badala ya kumkaribisha ndani ya chama chenu cha wahuni, mafisadi, wauza unga, majangili, magaidi na tumbili!? Kwanini mnaendelea kuogopa kumkaribisha kwenu Maintarahamwe? Acheni ujinga bhanaa!!! Muwe mnafikiri kwa kina kabla ya kuandika pumba zenu.

CC: Chakaza, zumbemkuu, MANI, Elli
Mkuu BAK hawa jamaa hili swali hawawezi kujibu maana washaulizwa mara nyingi wao bado wanaleta uzuzu tuu. Ni kama mtu amwache mkewe kwa ukahaba wake halafu mwingine asifie tuu kuwa huyo mke ni safi sana amrudishe tuu lakini ukimwambia muoe wewe anaruka futi mia sii ubwege huo? Hakuna aliyepinga kuwa Zitto kuna wakati anajua kujenga hoja na hiyo hali ilikuzwa na viongozi waliomfunza siasa ndani ya Chadema alikokulia.
Lakini pia amejijengea tabia ya usaliti ambayo chama kama taasisi hakiwezi kuivumilia, hayo mambo ya aina hiyo yapo tuu huko CCMambako hata wezi wanalindwa
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
TRUTH METER NI kipimo maarufu America kupima ukweli wa mambo kuhusu yanayoongelewa kuhusu wanasiasa.

Ni wazi Zitto ameibua mijadala mingi bungeni mfano ni kutungwa kwa sheria ya madini na sasa ESCROW.

Kuwa na wabunge makini in turn hukiletea chama sifa na kupendwa na wananchi.

Sasa CHADEMA wana wavunge kama mr. II na Lema na wengineo ambao ukiwafuatilia utajua namaanisha nini.

Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

CHADEMA-ZITTO= ?

Hoja ya Escrow Kaibua Kafulila lakini nashangaa kuna threads nyingi humu Jf zinampongeza ZZK Sijui kwanini?? Au me ndiyo sielewi??
 
  • Thanks
Reactions: BAK
TRUTH METER NI kipimo maarufu America kupima ukweli wa mambo kuhusu yanayoongelewa kuhusu wanasiasa.

Ni wazi Zitto ameibua mijadala mingi bungeni mfano ni kutungwa kwa sheria ya madini na sasa ESCROW.

Kuwa na wabunge makini in turn hukiletea chama sifa na kupendwa na wananchi.

Sasa CHADEMA wana wavunge kama mr. II na Lema na wengineo ambao ukiwafuatilia utajua namaanisha nini.

Zitto + Slaa = rise of CHADEMA.

CHADEMA-ZITTO= ?
A political party should gather its strength through it Constitution, Leadership and Members. No person should neither be more popular nor more important than the political party that he is a member. Any party that reaches a point of having a person or a group within it that is indispensabe is looking in its demise. This is to say any equation in which a political party is equated to individual is invalid
 
Back
Top Bottom