Trump Ampongeza "Kiduku" kwa Kuufyata!

Trump Ampongeza "Kiduku" kwa Kuufyata!

Tehe!, Fundi mie leo sina maneno mengi nauliza tu kama umesoma hiyo heading..
Sina hakika kama Trump kasema hivyo huyu ni mwandishi wa magazeti ya shigongo !!!!
Hatuta acha kujaribu zana zetu muda ukifika!!
 
Af niwaambie tuu,US sio chiz kama mapank ambae hajali hata watu wake wakifa,..matajir wa US wamewekeza sana japan na south korea,biashara ya magar yoote ya japan,mwekezaj ni US,ukienda south korea,ma sumsung hayo,sjui ma laptop yoote,wawekezaj ni wa US,.sasa anawaza na kufanya mahesab kua ikitokea lakutokea itakuaje?ni hasara kias gan,sasa lenyew mapank linatambua haya,..na silaha zake za kizamani ananunua russia,na russia mshenz ye anauza tuu silaha mbovu,..yaan ukitoa hzo nukes 5 za koreana sub marine,silaha zilizobak za north korea hazina tofaut na mabom yale ya mbagala au gomsi.hamna kitu
Na hicho ndicho kikwazo kikubwa cha USA kuishambulia north Korea kwa sababu kitendo cha USA kuangusha hata Bomu moja tu kwa kiduku Japan Na south Korea watashushiwa mvua ya makombora kutoka baharini Na nchi kavu hapo hizo thaad zilizofungwa Na USA zitachemsha mfano hakuna Na ndani ya Massa machache Seoul Na Tokyo zitakuwa majivu je USA yuko tayari kuwa responsible

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Trump kajitahidi kulegeza lugha,

kim alisema ameamua kusitisha kufanya hayo majaribio kwanza ili awaangalie hao wajinga wamarekani kama wataendelea kufanya maujinga yao.


Ndivyo alivyosema kim,yaani kawatukana wamarekani,
ambao badala ya kujibu wameshusha pumzi wakishukuru vita imeepukwa,
hivyo ndo kim anavyowachezea wamarekani,

na korea kusini washasema wao ndo wataamua kama vita iwepo ama la na sio wamarekani,
na rais wa korea kusini kishasema hataki vita pale,
so wamarekani wamebaki wanahang tu..
DHUxOV0XUAA_ciR.jpg:small
Trump alishamwambia dogo kwamba ajaribu kurusha hata mdoli pale Guam halafu aone upuuzi ambao Marekani watafanya kwenye nchi yake. Mad Dog nae ndo akaja kufunga dimba akamwambia akirusha hata sindano pale Guam bhas ni ''GAME ON'''. Dogo akaona maji marefu akaamua ahairishe mpango alidhan huu ni utawala wa Obama ambae alikua anamchezea had sharubu.
 
Kitu kingine in kwamba north Korea in chambo tu believe or not kuna mataifa yako behind him hapo kinachosubiriwa ni USA aingie mkenge ile kwake duniani kuna watu wana akili zilizopitiliza kaka. CIA walisema north Korea hats weza kutengeneza intercontinental missiles hadi 2020 lakini yako wapi sasa HV? kashafyatua mapema 2017 hii ni movie, karata dume ya wajanja

Sent using Jamii Forums mobile app
Msichoelewa ni kwamba. CIA walikua wanamaanisha kwamba NI uwezo wa NK kuweka nyuklia kwenye kichwa cha ICBM ili kushambulia.
 
Trump alishamwambia dogo kwamba ajaribu kurusha hata mdoli pale Guam halafu aone upuuzi ambao Marekani watafanya kwenye nchi yake. Mad Dog nae ndo akaja kufunga dimba akamwambia akirusha hata sindano pale Guam bhas ni ''GAME ON'''. Dogo akaona maji marefu akaamua ahairishe mpango alidhan huu ni utawala wa Obama ambae alikua anamchezea had sharubu.
leo US navy wametangaza kutoa tenda ya ujenzi wa base mpya ya kijeshi GUAM(new york times report) ujenzi unafadhiliwa na serikali ya japan. MAPANKI aendelee kujazaq stock maana anaowatishia badala ya kukimbia ndio kwanza wanazidi kuja
Navy Awards Contract for Future Marine Base on Guam
 
Na hicho ndicho kikwazo kikubwa cha USA kuishambulia north Korea kwa sababu kitendo cha USA kuangusha hata Bomu moja tu kwa kiduku Japan Na south Korea watashushiwa mvua ya makombora kutoka baharini Na nchi kavu hapo hizo thaad zilizofungwa Na USA zitachemsha mfano hakuna Na ndani ya Massa machache Seoul Na Tokyo zitakuwa majivu je USA yuko tayari kuwa responsible

Sent using Jamii Forums mobile app
eti ndani ya masaa machache seoul na tokyo zitakua majivu! yaan unaongea as IF japani ni nchi kama burundi vile.kwe convetional war hamna nchi ya kuigeuza tokyo jivu kwa hayo masaa machache unayodai, c china,russia wala marekani........
 
Uko sahihi kabisa kaka huyo Napoleon kakurupuka north Korea iko vizuri sana kwenye kwenye makombora ya masafa ya kati Na marefu pia jeshi LA majini wako vizuri sana sana submarines nyingi za kutosha so ajabu kuizidi marekani kingine askari wao no strong Na wazalendo wapo tayari kufa kwa ajili ya nchi yao sio kama wale masharobaro WA USA

Sent using Jamii Forums mobile app
We jidanganye hata sadam alikuwa na drama kama hizi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hicho ndicho kikwazo kikubwa cha USA kuishambulia north Korea kwa sababu kitendo cha USA kuangusha hata Bomu moja tu kwa kiduku Japan Na south Korea watashushiwa mvua ya makombora kutoka baharini Na nchi kavu hapo hizo thaad zilizofungwa Na USA zitachemsha mfano hakuna Na ndani ya Massa machache Seoul Na Tokyo zitakuwa majivu je USA yuko tayari kuwa responsible

Sent using Jamii Forums mobile app
Wajapan na South korea unawachukulia poa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom