Trump aionya tena Korea Kaskazini

Trump aionya tena Korea Kaskazini

USA historia inamkataa, najua mtajiuliza historia ipi hiyo?
Ni kwamba, USA vita alizopigana mwenyewe zote alimanga ugali bila mboga. (Alidundwa).

Sasa, N Korea yeye amesema ataua mtu bila msaada wa nchi zingine.

Ila Kim Un hana tatizo kabisaaa na nchi au mtu yoyote yule, nukes zake ni kwa ajili ya ulinzi wake. Kitu ambacho hata huyo USA , Russia, Germany, China, Japan n.k. wanazo nukes Je, kwa nini iwe tatizo kwa NK kuwa na nukes!?

Mimi naona NK, ashushe tu nukes zake Washington DC na Pentagon ndiyo turudi sasa kujadili vizuri ili Trump na USA ndiyo wataheshimu nchi zingine na amani duniani itakuwepo.
 
Unabiga mikwara weee watu washachoka sasa hv!!!!
 
USA historia inamkataa, najua mtajiuliza historia ipi hiyo?
Ni kwamba, USA vita alizopigana mwenyewe zote alimanga ugali bila mboga. (Alidundwa).

Sasa, N Korea yeye amesema ataua mtu bila msaada wa nchi zingine.

Ila Kim Un hana tatizo kabisaaa na nchi au mtu yoyote yule, nukes zake ni kwa ajili ya ulinzi wake.
Mimi naona NK, ashushe tu nukes zake Washington DC na Pentagon ndiyo turudi sasa kujadili vizuri ili Trump na USA ndiyo wataheshimu nchi zingine na amani duniani itakuwepo.
hiyo mikwara tuliisikia sana kwa Saddam ni kama Nyilawila kumtambia Mayweather Jr.
 
hiyo mikwara tuliisikia sana kwa Saddam.

Walimpiga sadam watu wangapi Kama unaakili ya kukimbilia!?

Unajua USA, sasa hivi analialia kuomba msaada wa support Toka nchi Kama 6 za Asia na ulaya?

Kwa nini asishuke yeye pekee apige show Kama anazo nguvu?
 
Walimpiga sadam watu wangapi Kama unaakili ya kukimbilia!?

Unajua USA, sasa hivi analialia kuomba msaada wa support Toka nchi Kama 6 za Asia na ulaya?

Kwa nini asishuke yeye pekee apige show Kama anazo nguvu?
si ndo maana umeambiwa all options on table? washirika pia ni option. wewe tulia. mpaka siku ukisikia jamaa kaingia ujue kila kitu kiko frozen huko pyong yang.
 
Kwasisi tuliopigana utotoni tunaijua hii. Ukiona mtu anasema nitakupiga, mara moja tu na ukakaidi anakupiga kweli. Ila ukiona anasema nitakupiga huku anaangalia waliowazunguka ujue anatafuta mshirika wake ili mishe zikigoma wamsaidie. Pia mtu mrefu ndio huogopwa sana,but sometime hawanaga lolote kwasababu mtu mfupi hupigana huku akijua ameshashindwa ila anachofanya ni kuonyesha heshima,kuwa hata kama nimeshindwa next time sitaonewa kizembe na watu wengine. Mpaka sasa Trump ana tantala tantala mingiiii, anasubiri sapot akiikosa haigusi N.K trust me na akiigusa baada ya vita atakuwa na nidhamu sana.
 
Dogo wa panki hatishiwi nyau! Alipoipiga Afghanistani kwa kutumia "Mother of all bombs" aliionya SAA ngapi?
Kama hawapendi Korea ya kusini ataishambulia NK!
Trump ajue Mzee wa kiduku siyo Sadaam Hussein!
 
Aisee vita kitu cha kushabikia kwasababu lzm ituathiri mpaka ss huku Kwa namna yeyote ile,na ukizingatia vita yenyewe lazima zana za nuclear zitumike ni hatari sana,cha msingi tuombee Mungu hii vita isitokee
 
Mbona huyu mmarekani ni mrembo tu kwa Korea, aende pekee yake achezewe matako,marekani aende pekee yake apigwe denda,
 
Back
Top Bottom