True story; inasikitisha sana, nani alaumiwe?

True story; inasikitisha sana, nani alaumiwe?

stori haijakamilika, sijaona tatizo hapo, Majungu tu....Huyo mama anakiburi cha kupata unafuu wa life ukubwani, tuone wangekuwa hali ya kawaida kama angesubutu kumwambia aoe.
 
Ukizoeana saaaana na Mama yako,kuna siku atakupandia kichwani....kwangu mimi nina mipaka,sio Mama tu,ndugu zangu woote..STRICTLY,HAWARUHUSIWI KUJADILI MAISHA YANGU YA MAHUSIANO NA MIMI...wapige umbea wao wenyewe,ruksa, kujadili na mimi MARUFUKU.....!!!!

Kwanza ushkaji wa hivyo na mama wala sina.....ni umbumbu na uzuzu tu ndo unaomsumbua huyo Mwanaume.HAKIKA NDOA NI TAKATIFU,UKIIVURUGA,LAZIMA MUNGU AKUADHIBU!!
 
ndo matatizo ya kuolewa na watoto wa mama.....

Na ndo matatizo ya kuolewa na wanaume wasiojitambua.....
Wanawake wengi wanakutana na hizi changamoto, sasa mume baba yake kamuonya akaamua kumkandamiza mkewe ili iweje? Hata huyo mwanaume hafai.....

Kuhusu huo uvimbe, mpe pole waambie wasikilize ushauri wa daktari, kama huyo mkwe itabidi atolewe ivimbe sawa, ikibidi kukaa kwa mwanae sawa ila mie ningekua mke wa jamaa ningemwambia ajiande kumuuguza mama yake maana sitomgusa hata ukucha, asije msingizia kamroga bureee
 
Ukizoeana saaaana na Mama yako,kuna siku atakupandia kichwani....kwangu mimi nina mipaka,sio Mama tu,ndugu zangu woote..STRICTLY,HAWARUHUSIWI KUJADILI MAISHA YANGU YA MAHUSIANO NA MIMI...wapige umbea wao wenyewe,ruksa, kujadili na mimi MARUFUKU.....!!!! Kwanza ushkaji wa hivyo na mama wala sina.....ni umbumbu na uzuzu tu ndo unaomsumbua huyo Mwanaume.HAKIKA NDOA NI TAKATIFU,UKIIVURUGA,LAZIMA MUNGU AKUADHIBU!!
mama mkwe na mawifi ni balaa,hapa naona kijana kashindwa kuongoza nyumba yake
 
mama mkwe na mawifi ni balaa,hapa naona kijana kashindwa kuongoza nyumba yake

Sio tu kashindwa kuongoza nyumba yake,bali haelewi nafasi yake kama mwanaume ndani ya hiyo nyumba......HUYU NI MFANO WA WATOTO WA MAMA....
 
Back
Top Bottom