True in our lives


Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Inabidi tusali sana ili kuachilia nguvu za Mungu zitakazotufanya tukaone vitu ambavyo kwa uelewa wa kibinadamu hatuwezi kuviona. Itakuwa rahisi sana kwetu na tutakuwa kamwe hatupati hasara maishani mwetu manake wapo wanaotafuta na wanapata ila vile wanavyovipata kumbe havikuwa mpango wa Mungu wao kuvipata hvyo vinaishia kuwa vya muda tu na si vya kudumu!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,048
Likes
5,240
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,048 5,240 280
Inabidi tusali sana ili kuachilia nguvu za Mungu zitakazotufanya tukaone vitu ambavyo kwa uelewa wa kibinadamu hatuwezi kuviona. Itakuwa rahisi sana kwetu na tutakuwa kamwe hatupati hasara maishani mwetu manake wapo wanaotafuta na wanapata ila vile wanavyovipata kumbe havikuwa mpango wa Mungu wao kuvipata hvyo vinaishia kuwa vya muda tu na si vya kudumu!
mwaomba lakini hamoati kwakuwa hamuombi kwa imani
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,303
Likes
1,697
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,303 1,697 280
Ni ukweli kabisa,sababu binadamu na akili zake zote ana DNA zinazofanana na Sokwemtu kwa 98% na kiukweli ni kwamba mpaka tumeweza kufika kwenye sayari nyingine na ugunduzi wote lakini bado mwanadamu hajaweza kutumia hata robo ya ubongo wake...
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060