Transfoma yalipuka jirani na TBC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transfoma yalipuka jirani na TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Oct 6, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Transfoma kubwa imelipuka eneo la kituo cha utangazaji TBC moto mkubwa unawaka na baadhi ya majengo ya TBC yanawaka moto

    SOURCE: ITV BREAKING NEWS
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Yalaaaa!
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,850
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni kweli nimepita hapo na kuona hiyo kitu ikiendelea. Wachina walijaribu kutumia fire extinguisher wakashindwa. Nikaendelea na safari hadi maeneo ya Victoria nikakuta Fire fighters wa Knight Support wakiendelea kupata Lunch ya chakula cha mchana kwa mama ntilie kama vile hakuna kilichotokea.

    Hii nchi we acha tu!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hureeeeeeeeee
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu amesikiliza kilio cha watanzania
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo la kufurahia?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vipi wanaweza kumwagia petrol ili mitambo yote eungue?
    Unyanyasaji huu Mungu kausikia
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kilio kipi Comrade!
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aseee, si juzi tu lililipuka jingine hapo na kujeruhi??
    au wanweka ya kichina.
     
  10. k

    keke Senior Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chozi la mnyonge limesikika
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaani bora hako ka TBC kaungue kote maana pale limekuwa chaka la Magamba na kijiwe cha kujipendelea kwenye ma news...
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nasikia si jengo la TBC bali la Star Times. Jamani uchuro wa kushangilia maafa uachwe!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si unajua wabongoo wanapenda vya bwerere, wamenunua ya kichina tena yaliyokwisha kua used...

     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena hao Star times ni mafisadi wa kutupwa wametuletea dekoda feki, chozi la mnyonge kwao malipo ofisi zao kuungua moto

     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Na mimi nimepita wakati linalipuka nikajua "al shabab wamefanya kweli maana ni boonge la moshi..af nikapishana na fire brigade maeneo ya moroco..yawake tu moto ..mpssxxxyy
     
  16. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni vema kufanya maamuzi Magumu watanzania.Nchi yetu ipo mashakani kwani viongozi wetu hawajali na chakushangaza uongozi wote wa jeshi la polisi upo hapo.Mbona wizi ukitokea hawafiki?Polisi wanajipeleka mpaka Rpc kuna nini hasa,just Transfoma imeungua ama wanataka kusingizia Chadema?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    umesikia wapi? Mana ITV BREAKING NEWS WAMESEMA NI TBC
     
  18. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kuanzi hivi sasa utakuwa na pesa ?
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hahahaa lbd wameunguza wenyewe ili wapandishe kodi kwa kisingizio wanaijenga TBC iliyolipuka
     
  20. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona habari zote wanatoa ?
     
Loading...