Trafiki Arusha wamulikwe

Trafiki Arusha wamulikwe

naninibaraka

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Posts
910
Reaction score
669
Kumekua na malalamiko ya muda mrefu wa traffic hususani wa Arusha, kubambikia watu makosa ya uongo, na kudai pesa lwa nguvu,na mara nyingine kutumia lugha zisizo na staha kwa wananchi, ina maana fines sheria za barabarani hazina onyo zaidi ya pesa? Au ndiyo mmekua kitengo maalumu cha kukusanya mapato kwa niaba ya TRA?
 
Kumekua na malalamiko ya muda mrefu wa traffic hususani wa Arusha, kubambikia watu makosa ya uongo, na kudai pesa lwa nguvu,na mara nyingine kutumia lugha zisizo na staha kwa wananchi, ina maana fines sheria za barabarani hazina onyo zaidi ya pesa? Au ndiyo mmekua kitengo maalumu cha kukusanya mapato kwa niaba ya TRA?
Ni mtanzania mjinga unayebambikiwa kosa la gari ambalo halipo na wewe unalipa.

Mimi mbona sikutani na traffic wa aina hiyo?
 
Hizo mbona ni hela za kupiga rangi viatu,si waliruhusiwa hizo? viatu ikichafuka itabidi ulipe hela,kama kuna vumbi hapo mtalipa hadi jioni shoe shine wakifunga.
 
Kumekua na malalamiko ya muda mrefu wa traffic hususani wa Arusha, kubambikia watu makosa ya uongo, na kudai pesa lwa nguvu,na mara nyingine kutumia lugha zisizo na staha kwa wananchi, ina maana fines sheria za barabarani hazina onyo zaidi ya pesa? Au ndiyo mmekua kitengo maalumu cha kukusanya mapato kwa niaba ya TRA?
Arusha jeshi la polisi lina mapungufu makubwa. Nadhani wahusika watakuwa wanafahamu hili ulilolileta na hatua stahiki zitachukuliwa.
 
Hali hiyo tumeizoea madereva wa Arusha. Mimi linalonikwaza nikuwa hawatoi risiti halali za Serikali.Kila askari mmoja anakitabu cha faini.Lakini risiti halali za Serikali hawatembei nazo.Hizo fedha zinfika kunako husika au ni za kubrash viatu?.
 
Traffic Arusha ni majanga suala la fine anaamua traffic bila kujalisha una kosa au la. Kuanzia Christ Church hadi Gold Crest hotel hiace za abiria huwa wanatanua na kusababisha jam kubwa ila kwa sababu ni magari yao hawakamatwi
 
Hali hiyo tumeizoea madereva wa Arusha. Mimi linalonikwaza nikuwa hawatoi risiti halali za Serikali.Kila askari mmoja anakitabu cha faini.Lakini risiti halali za Serikali hawatembei nazo.Hizo fedha zinfika kunako husika au ni za kubrash viatu?.
Kaka fuata risiti pale traffic usikubali wakupe fake Mimi huwa siachi risiti ili tukose wote
 
Kuna traffic mmoja anatumbo kubwa mweusi mfupi huwa anajidai sana hataki kujibiwa anataka utetemeke akikukamata. Ukionyesha kutomjali anatafuta hata mkwaruzo kwenye kioo halafu anakwambia kioo ni kibovu lipa 30000
 
Raia peke yao ndio wanaopaswa wakiuza au kununua kutoa risiti lakini wao wanachukua fedha halafu wanakuambia ukachukue.risiti ofisini kwao. Wao wako juu ya sheria?.
 
nchi nzima traffic hawatoi onyo tena kama zamani, kosa dogo unaandikiwa fine au utoe rushwa..na makosa mengine wanabambika wakijua watu hawataki kupoteza muda mfano kwenye taa yellow imekukuta katikati unapewa offense sasa sijui wanataka ikiwaka yellow tusimame hata pale kati alafu magari mengine yapite wapi..uonevu wa hali ya juu tena ukijieleza wanatishia kukuweka ndani
 
Ajabu ni kwenye notification unayolimwa ni ya mwaka 2011 sasa cjajua kama hii serikali yetu tukufu imebariki huu wizi.Na ndio mana kila askari ana kitabu chake mkononi nahisi ni kwakua vimepitwa na muda so wanapiga hela ya kama kawa
 
Back
Top Bottom