Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Feb 16, 2012 #1 Teeeeeh teeeeeeeh teeeeeeeeeh!
C CHUAKACHARA JF-Expert Member Joined Jun 3, 2011 Posts 12,388 Reaction score 6,482 Feb 16, 2012 #2 Emanuel Makofia said: View attachment 47492 Teeeeeh teeeeeeeh teeeeeeeeeh! Click to expand... Hawa ni trafic wa wapi mbona wazungu au ulimaanisha na huko majuu kuna trafic kila kona.
Emanuel Makofia said: View attachment 47492 Teeeeeh teeeeeeeh teeeeeeeeeh! Click to expand... Hawa ni trafic wa wapi mbona wazungu au ulimaanisha na huko majuu kuna trafic kila kona.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 16, 2012 #3 Picha yako haieleweki
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 16, 2012 #4 Picha yako haieleweki ukioanisha na title!!?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Feb 16, 2012 #5 Shine said: Picha yako haieleweki ukioanisha na title!!? Click to expand... haieleweki vipi..
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,994 Reaction score 5,234 Feb 16, 2012 #6 Traffic kalipiza kisasi,inaelekea alikuwa mtukutu sana shuleni
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 18, 2012 #7 ndetichia said: haieleweki vipi.. Click to expand... Anavosema trafic kila kona wakati ni picha moja amecopy na kupest mara nne
ndetichia said: haieleweki vipi.. Click to expand... Anavosema trafic kila kona wakati ni picha moja amecopy na kupest mara nne