Traffic asimamisha baiskeli (X-mas iyoo)


Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,036
Likes
966
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,036 966 280
Kwanza hajafunga mkanda, amebeba mzigo mkubwa kuliko uwezo wa chombo, hajavaa helmet daah
 
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Likes
700
Points
280
Age
38
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 700 280
Polisi wa usalama barabarani Tanzania hawavai hivyo (hiyo kofia na suruali yenye mifuko fuko) hata kama askari usalama barabarani wanaruhusiwa kumkamata mtu yoyote anaye vunja sheria za usalama barabarani kwa taarifa yako fine ni shilingi elfu tano kwa vyombo visivyo vya moto rejea road traffic act
 
Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
2,412
Likes
584
Points
280
Age
29
Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2015
2,412 584 280
Polisi wa usalama barabarani Tanzania hawavai hivyo (hiyo kofia na suruali yenye mifuko fuko) hata kama askari usalama barabarani wanaruhusiwa kumkamata mtu yoyote anaye vunja sheria za usalama barabarani kwa taarifa yako fine ni shilingi elfu tano kwa vyombo visivyo vya moto rejea road traffic act
Mmmmmh na ww utakuwa traffic
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,321
Likes
3,657
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,321 3,657 280
serikali ya makufuli haitakagi mchezo.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,689
Likes
7,443
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,689 7,443 280
Hao orijino comedy wakongwe kazini
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,335
Likes
8,551
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,335 8,551 280
Polisi wa usalama barabarani Tanzania hawavai hivyo (hiyo kofia na suruali yenye mifuko fuko) hata kama askari usalama barabarani wanaruhusiwa kumkamata mtu yoyote anaye vunja sheria za usalama barabarani kwa taarifa yako fine ni shilingi elfu tano kwa vyombo visivyo vya moto rejea road traffic act
Mkuu;
Unajua kuona vizuri. Hao ni futuhi wanawatonya trafiki kuwa wafanye kazi zao vizuri. Ubebaji wa mizigo kihivyo ni hatari si tu kwa mwendesha baiskeli bali hata kwa watumiaji wengine wa barabara kwani nikiwa namkwepa kwa gari itabidi nipitie upande mwingine wa barabara.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,934
Likes
36,646
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,934 36,646 280
Mkuu;
Unajua kuona vizuri. Hao ni futuhi wanawatonya trafiki kuwa wafanye kazi zao vizuri. Ubebaji wa mizigo kihivyo ni hatari si tu kwa mwendesha baiskeli bali hata kwa watumiaji wengine wa barabara kwani nikiwa namkwepa kwa gari itabidi nipitie upande mwingine wa barabara.
Kumpita mwendesha baiskeli mwenye tenga la madafu nayo kazi...inabidi uwe makini sana.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
hahaha jamaa kaz anayooo.
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Likes
110
Points
60
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 110 60
Acha kupotosha ni comedy hiyo.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
887
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 887 280
Lita moja ya maziwa kwa vile no majani ya ngombe wa maziwa
 
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Likes
700
Points
280
Age
38
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 700 280
Mmmmmh na ww utakuwa traffic
Sio trafic ni raia tu huwa ninapenda kupekua pekua makbrasha cha ajabu traffic wengi hawazijui hizo sheria
 
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,364
Likes
1,393
Points
280
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,364 1,393 280
Polisi wa usalama barabarani Tanzania hawavai hivyo (hiyo kofia na suruali yenye mifuko fuko) hata kama askari usalama barabarani wanaruhusiwa kumkamata mtu yoyote anaye vunja sheria za usalama barabarani kwa taarifa yako fine ni shilingi elfu tano kwa vyombo visivyo vya moto rejea road traffic act
Utawajua tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798