TRA watangaza nafasi za kazi

TRA watangaza nafasi za kazi

Acheni kuwasemanga wachaga km nafas zimetoka hizo ombeni tuh,wachaga wenye kasumba mbata ni wa chadema tuh
 
Sikatishi mtu tamaa lakini ni lazima vijana tufahamu sote kua sio lazima kuajiriwa.... kujiajiri ni raha... mimi niliomba kaz wee nikaona mmhh solution nijiajir nifwate principle za ujasiriamali then mimi ndio niajiri watu..
 
Sikatishi mtu tamaa lakini ni lazima vijana tufahamu sote kua sio lazima kuajiriwa.... kujiajiri ni raha... mimi niliomba kaz wee nikaona mmhh solution nijiajir nifwate principle za ujasiriamali then mimi ndio niajiri watu..

mtu akichoka ku apply atajua cha kufanya. wote humu watu wazima
 
Kwani watu wazima wangapi mitaani hawajatambua wao wanatakiwa wafanyaje.!!?, ni wengi sana mista..!
 
Sikatishi mtu tamaa lakini ni lazima vijana tufahamu sote kua sio lazima kuajiriwa.... kujiajiri ni raha... mimi niliomba kaz wee nikaona mmhh solution nijiajir nifwate principle za ujasiriamali then mimi ndio niajiri

huu uzi wa kazi tra jinc ya kuapply na maelekezo mengine ,sio uzi wa kujiajiri huu ..wenzio bado hawajachoka kama wewe ulishachoka acha na wenzio wajaribu bahati zao wakichoka kama wewe watatafuta solution.
 
Wachagga mkuu,hilo halijavaa hata chupi. Hawa jamaa ni wakabila mpaka inaudhi,ikiwa sambamba na CRDB.

Sio kwel uchaga tra kwasasa umepungua ilikuwa zaman ndo maana walio weng ni wazee pambana kijana usiogope utapata
 
Mi ntaaplay hata NHIF tulifanya interview wengi so kila mtu na bahati yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom