TRA wanakomoa wananchi, hii sio haki

Vp kuhusu biashara, ongelea biashara
Kuhusu biashara ili upate leseni ni lazima ulipe kodi kwanza (hapa haujaanza biashara).
*Je, kodi inalipwa kutoka kwenye mtaji wa biashara au faida ya biashara?
*Vipi kuhusu makadirio ya kodi? Utanikadiriaje kodi wakati haujaja kuiona?
 
Hata Rwanda machinga wanalipa Lodi# Burundi hadi baiskeli inalipia kodi @ kodi ni lazima kwa maendeleo
Kule wanalipa kwasbb hakuna makadirio ya kodi. Ww ushaona wapi kabla ya kuanza biashara unatakiwa kulipa kodi. Kodi inalipwa kutoka kwenye mtaji au faida?
 
Mambo kama haya yanajenga sana chuki ktk jamii, serikali isipokuwa makini watu watakuja zinguana mchana kweupe
 
Hivi vitu sio vya kubumba Mzee
Nimeshuhudia kwa macho yangu,TRA wanazuia na kuwakamata ng'ombe kisa wanaswagwa bila kubakizwa kwenye Lori
Sijui unakaa nchi gani bro
 
Hakuna namna kipaumbele chetu ni kodi ukiuza toa risiti ukinunua dai risiti
 
Ulimpigia kura Nani? Ulipopiga kura si uliambiwa kuwa usifanye makosa na ukaelimishwa madhara yatakayotokea katika nchi ikiwa utampigia kura Yule aliekuwa akikanywa na jk na pinda Lakini haukusikia sasa usilie lie tulia hivyo hivyo sindano ikuuingie vizuri
 
Sindano hii ni chungu sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…