tra/ majembe auction wamedundwa


K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 99 60
maofisa wa tra na majembe auction leo mchana wamedundwa na madereva tax hapa kasulu mjini. baada ya maafsa hawa kuikamata gari na kuanza kumpa kichapo dereva. Kwa kuwa leo ni siku ya soko na dereva huyo alikamatiwa maeneo ya sokoni?basi umati wa uliokuwa sokoni kwa kushirikiana na madereva wa tax wamewadunda sana hawa maafisa. Zoezi limeendeshwa kwa wk kama 3 huku maafisa hawa wakichukua rushwa za waziwazi. Maddereva wanne wa tax issa,hamis,mwambata na semeni wamewekwa korokoroni hadi sasa.ushenzi unaofanywa na hawa majembe kwa kushirikiana na dereva wa tra hapa kasulu ni mkubwa. Wakikuta umepark gari wao ni kuifunga kamba na kuiburuta kama vile inapelekwa dampo.
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
272
Likes
45
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
272 45 45
tumechoka
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
90
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 90 145
Na pikipiki ya afisa mmoja wa serikali iligongwa na teksi iliyokuwa inafukuzwa na tra wakati wa tukio hilo. Afisa huyo anafikiria kuwachukulia hatua wahusika waliogonga pikipiki yake
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,904
Likes
32
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,904 32 145
.....''rushwa ni adui wa haki'' nawapa pongezi wote wanaokinzana na vitendo vya kutoa na kupokea rushwa ila watu wanaokuchukua sheria mkononi siwaungi mkono.
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Likes
984
Points
280
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 984 280
Ndio wakome kuwafuata dereva wa bodaboda kuwaacha kina wazee wa vijisenti na wazee wa "juice" wakitamba
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
eeeeehee hiyo kali
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 99 60
vijana walioshikiliwa wamenyimwa mdhamana. Biss wa tra hapa hana tatizo ni mhelewa ila awa majembe na baadhi ya matapeli toka tra kgma ndio wamepondwa.tra, polisi, uhamiaji bado hawajajua jinsi ya kuongea kushawishi watu ili mtu kama ana makosa ajipeleke mwenyewe; wanachi wanaaapply kauri ya pinda 'wapigwe tu'
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
tujuzeni kila kinachojiri pande hizo maana wananchi wamechoka sasa
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 99 60
wale vijana waliokuwa wanashikiliwa na polisi badae wakaweka gerezani kwa sababu eti ya kuwapga tra/majembe auction?wametolewa leo korokoroni. Polisi walifanya ukatili kwani wa kuwakomoa vijana hawa. Bifu la mitaani kati ya madereva na polisi limeenda hadi kwenye issue hii. Mungu wape nguvu madereva hawa kupigania haki na amani na walahumu/walaani polisi waliotaka kuwanyima haki ya msingi vijana hawa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579