TPA: Ni kweli Mizigo imepungua Bandarini

TPA: Ni kweli Mizigo imepungua Bandarini

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
8,311
Reaction score
5,735
Naona kuna hii kadhia ya mizigo kupungua bandarini.

Kamati ya Bunge imekutana na wadau Bandarini na wamekiri mizigo kupungua na kuomba wahusika kukutana na kutafuta suluhisho, huku wakiwalaumu Wataalam kwa kushindwa kumshauri Mh Rais vizuri.



Chanzo: ITV news
 
Kosa tulilolifanya ni kudharau maoni ya watu eti kwa vile hawakuwa 'wenzetu', nakumbuka kumsikia mtu anayeitwa Ngatunga akitahadharisha kila mara kwamba VAT itakimbiza mizigo ya nchi jirani na wakati huo mizigo ilikuwa bado ipo lakini alipuuzwa sasa tatizo limekuwa kubwa ndio wanakuja na wazo la kuitisha mkutano wa wadau!

Mkitaka kujua ubaya wa siasa katika biashara ndio hapa maana kama mfanyabiashara atakuwa ameenda kwingine akajaribu huduma na labda akagundua utofauti itakuwa ngumu kumshawishi kurudi maana hwa hawaendeshwi kwa amri za wanasiasa katika kuamua mizigo ipitie wapi.
 
1. Mamlaka ya bandari yakiri upungufu wa mizigo bandarini.

2. Kamati za bunge zaitaka TRA ieleze inatoa wapi hizo kodi wakati idara nyingine zinalalamika hali sio nzuri

3. Kamati za bunge zawalaumu washauri wa Rais kushindwa kumshauri kwa mambo yanayohitaji UTAALAMU.

ITV habari saa 2
 
Naona wamejikita moja kwa moja kwa washauri wa mh kuhusu masuala ya kodi.

Nadhani panatakiwa kuitishwa mjadala wa wazi wa wataalamu wa masuala ya kodi na biashara ili kujadili hali hii ambayo kama ikiachwa italigharimu taifa.
 
Naona kuna hii kadhia ya mizigo kupungua bandarini
Kamati ya Bunge imekutana na wadau Bandarini na wamekiri mizigo kupungua na kuomba wahusika kukutana na kutafuta suluhisho, huku wakiwalaumu Wataalam kwa kushindwa kumshauri Mh Rais vizuri

Chanzo ITV news

Hivi rais wetu anashaurika??????

''Mtukufu'' huwa hashauriwi anajishauri mwenyewe.

Msimuingilie kwenye majukumu yake
 
Nimeiona hiyo.

Kuna umuhimu wa wadau kukutana na kupatia ufumbuz suala hili. Bandari ya Dar ndiyo roho yetu kuu ya uchumi. Inapoonyesha kutetereka lazima juhudi za makusudi zifanyike kunusuru hali.
 
Back
Top Bottom