Toyoya mark11 grande - gx 110 inauzwa

Toyoya mark11 grande - gx 110 inauzwa

mbujike

Member
Joined
Mar 8, 2014
Posts
41
Reaction score
13
Mwaka - 2002
Cc. - 2000
Imetembea kl 10000
Bei - 13mil.
Mwenye kuihitaji ani PM
Picha zake ni hz.
- pia ni 6 cyrinder
 

Attachments

  • 1396343776138.jpg
    1396343776138.jpg
    56.4 KB · Views: 444
  • 1396343794625.jpg
    1396343794625.jpg
    55.8 KB · Views: 373
Bei kubwa Sana hiyo punguza mkuu
 
Bei kubwa Sana hiyo punguza mkuu

Mkuu hawa jamaa sijui vipi, yaani bei zao ziko juu sana. Sasa kwa bei hiyo si ni bora mtu uagize ya kwako direct toka japan tena ina milleage ndogo kuliko hiyo na chenji inabaki nyingi tu ya kutilia fujo mtaani
 
We ulikuwa na ngapi? Ni PM tuchat, ila sidhan kama itapungua sana zaidi ya hapo, kwani hata mileage yake haijatembea sana, tofauti na nyingi mnauziwa 12 mil ila millage zake utakuta hadi 100kil , kama kweli unahitaji ni PM tuongee vizuri
 
Mkuu hawa jamaa sijui vipi, yaani bei zao ziko juu sana. Sasa kwa bei hiyo si ni bora mtu uagize ya kwako direct toka japan tena ina milleage ndogo kuliko hiyo na chenji inabaki nyingi tu ya kutilia fujo mtaani
kweli kabisa milion 13, alaf 110 humpati mtu wenzao wnauza hadi 8 au 9mln mwache atapiga nalo picha tu
 
kweli kabisa milion 13, alaf 110 humpati mtu wenzao wnauza hadi 8 au 9mln mwache atapiga nalo picha tu

usimdiscourage mwenzio, hizo za bei hiyo unayosema quality yake ni sawa na hii?
 
Kuna watu wanakatisha tu tamaa hebu someni KM ilizotembea hiyo gari jamani, mnataka auze bei aliyonunulia huko japan halafu yeye akale police. kama unaona unaweza kununua japan kwa bei nafuu si uende kimya kimya tu
 
Kuna watu wanakatisha tu tamaa hebu someni KM ilizotembea hiyo gari jamani, mnataka auze bei aliyonunulia huko japan halafu yeye akale police. kama unaona unaweza kununua japan kwa bei nafuu si uende kimya kimya tu

We usihadaike na hizo km, zinarudishwa nyuma saana tu nowadays, kuhusu bei mi nafikiri Kuna maelewano..atapata mtu ataelewana nae mambo yataisha..ila Mimi gx110 kwa 13mil hapana aisee
 
usimdiscourage mwenzio, hizo za bei hiyo unayosema quality yake ni sawa na hii?

Hahahahahah....
Kwa bei hiyo ikipungua kidogo inatosha.
Gx110 is the best solon car so far...japo ina diff....to me that's a minus.
 
Hahahahahah....
Kwa bei hiyo ikipungua kidogo inatosha.
Gx110 is the best solon car so far...japo ina diff....to me that's a minus.

Si ndio hapo? Jamaa kasema yake inashuka kdg sema kuna raia wanapenda tu kukatisha watu tamaa apa....kwangu mm pia naikubali sana hii gari bana....
 
Back
Top Bottom