Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,104 Reaction score 34,921 Mar 16, 2012 #1 haya tena shemeji yenu huyooooooooooooo
Kobello JF-Expert Member Joined Feb 20, 2011 Posts 9,286 Reaction score 9,051 Mar 16, 2012 #2 Duh!!! .... ametulia!
dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Mar 16, 2012 #3 mzuri sana halafu anaoanda milima.
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Mar 16, 2012 #4 Mbona kama amechoka, au shughuli ilikuwa pevu nini mkuu?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 16, 2012 #5 mambo hadharani
WA-UKENYENGE JF-Expert Member Joined Oct 1, 2011 Posts 2,918 Reaction score 1,236 Mar 16, 2012 #6 Hongera sana mkuu!
security JF-Expert Member Joined Oct 16, 2011 Posts 322 Reaction score 75 Mar 16, 2012 #7 lakini ana misuli migumu sura ya kibabe angalia usijegoma kula chakula alichopika kama majirani zetu walivyofanya.
lakini ana misuli migumu sura ya kibabe angalia usijegoma kula chakula alichopika kama majirani zetu walivyofanya.
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 Mar 16, 2012 #8 toto la haja
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 Mar 16, 2012 #9 mwanamke tindi bwana hasa ukimpata anayejua kulitumia.
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 Mar 16, 2012 #10 mgodi said: Mbona kama amechoka, au shughuli ilikuwa pevu nini mkuu? Click to expand... kaweka pozi hapo.
mgodi said: Mbona kama amechoka, au shughuli ilikuwa pevu nini mkuu? Click to expand... kaweka pozi hapo.
Gagurito JF-Expert Member Joined Feb 11, 2011 Posts 5,600 Reaction score 811 Mar 16, 2012 #11 MziziMkavu said: View attachment 49438haya tena shemeji yenu huyooooooooooooo Click to expand... Bonge la dude dah!
MziziMkavu said: View attachment 49438haya tena shemeji yenu huyooooooooooooo Click to expand... Bonge la dude dah!
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Mar 16, 2012 #12 Ngoja nijisogezee karibu..
Makindi N JF-Expert Member Joined Mar 14, 2008 Posts 1,066 Reaction score 177 Mar 16, 2012 #13 Oooops, kumbe ni Ijumaa na umenitoa udhu Sheikh wangu..........
RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member Joined Jan 2, 2012 Posts 883 Reaction score 169 Mar 16, 2012 #14 MMhhhhhh
Mtalingolo JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 2,181 Reaction score 410 Mar 16, 2012 #15 Khabari zenu hapa..
seniorgeek JF-Expert Member Joined Sep 18, 2008 Posts 500 Reaction score 129 Mar 16, 2012 #16 Hiyo minyonyo ni too much. Lakini sura inalipa.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Mar 16, 2012 #17 :violin::violin::violin:kwa kwenda mbele!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 16, 2012 #18 hivyo vigimbi.....!!!
MduduWashawasha JF-Expert Member Joined Mar 5, 2008 Posts 1,653 Reaction score 605 Mar 16, 2012 #19 Mbo tunaletea mawazo ya ajabu mida hii????
JiweLinaloishi JF-Expert Member Joined May 24, 2008 Posts 3,737 Reaction score 2,139 Mar 16, 2012 #20 limetulia ila mkuu unapenda kunyonyo mpaka umeyafikisha ukubwa huo... badili style angau yasidondoke yawe kama tikiti
limetulia ila mkuu unapenda kunyonyo mpaka umeyafikisha ukubwa huo... badili style angau yasidondoke yawe kama tikiti