Toto african special thread

Toto african special thread

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
3,526
Reaction score
1,410
Wajameni Chama letu la Jiji la MWANZA LIANELEKEA KUSHUKA DARAJA please toa mchango wako juu ya nini cha kufanya kuisaidia timu letu liisshuke.Na ikinusulika toa mchango wako wa mali na hali ili ishiriki kwa mafanikio ligi kuu ijayo na tufanye usajili wa kufa mtu!
 
Wajameni Chama letu la Jiji la MWANZA LIANELEKEA KUSHUKA DARAJA please toa mchango wako juu ya nini cha kufanya kuisaidia timu letu liisshuke.Na ikinusulika toa mchango wako wa mali na hali ili ishiriki kwa mafanikio ligi kuu ijayo na tufanye usajili wa kufa mtu!
waombeni simba na mashabiki wa simba ,sisi yanga tunawapa goli 4-0 si inatosha,yale matusi ya mwaka jana mnakumbuka?mlitufunga goli 3 sijui tunalipa na riba.
 
Wajameni Chama letu la Jiji la MWANZA LIANELEKEA KUSHUKA DARAJA please toa mchango wako juu ya nini cha kufanya kuisaidia timu letu liisshuke.Na ikinusulika toa mchango wako wa mali na hali ili ishiriki kwa mafanikio ligi kuu ijayo na tufanye usajili wa kufa mtu!

Naipenda sana Yanga, lakini mechi na Toto, naiombea Toto ishinde ili isishuke daraja, hakuna ubishi itashinda pia dhidi ya Simba na kubaki ligi kuu ili iendelee kuinyanyasa Simba hivyo Yanga iendelee kukusanya makombe.
 
Jembe hili,simba wanalitambua vzur2
 
Wajameni Chama letu la Jiji la MWANZA LIANELEKEA KUSHUKA DARAJA please toa mchango wako juu ya nini cha kufanya kuisaidia timu letu liisshuke.Na ikinusulika toa mchango wako wa mali na hali ili ishiriki kwa mafanikio ligi kuu ijayo na tufanye usajili wa kufa mtu![/QUOTE

Toto mwaka huu haina namna ya kukwepa kushuka daraja.Tatizo timu ni pweke haina wanamichezo wa kweli wa kuitafutia wadhamini .Nadhani kwa hali ilivyo msimu ujao Mwanza watakuwa wanasikiliza ligi kuu kwenye radio tu na sikuziona timu live pale ccm kirumba zikemenyana na watoto wa Rock city.Pamba nayo imeshindwa kufurukuta
 
Back
Top Bottom