Toshiba Display to Dell

Toshiba Display to Dell

Nyasiro

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
1,201
Reaction score
551
Nnalaptop moja ya Dell ambayo imekufa display yake yani nusu inaonesha na nusu nyigine ni giza nataka niireplace kwa display ya Toshiba ambayo nayo imekufa touch pad, betri na makorokoro mengine. Je hii inawezekana?
 
Kubadilisha kioo inawezekana ila viwe vinawiana "pin-out" pia kama hiyo nyingine ilikuwa touch nadhani ni model itakuwa ni tofauti isipokuwa unaweza kufungua ili kulinganisha.
 
Kubadilisha kioo inawezekana ila viwe vinawiana "pin-out" pia kama hiyo nyingine ilikuwa touch nadhani ni model itakuwa ni tofauti isipokuwa unaweza kufungua ili kulinganisha.

Ok. Hapo kwenye red unamaanisha nini?
 
Ok. Hapo kwenye red unamaanisha nini?
hapo nadhani nilikupata vibaya maana mimi nilidhani
touchpad_6275_1.jpg

kumbe wewe ulimaanisha hii

touchpad_5747_1.jpg
 
Never give up nime give up baada ya kukuta video cable haziendani
 
Last edited by a moderator:
Never give up nime give up baada ya kukuta video cable haziendani
Ukifungua kioo kwa nyuma karibia juu kabisa kuna sehemu ya kuchomoa na cable yake ni nyembamba kama film, ukifanya hivyo unaweza kufanikiwa maana machine nyingi ukitaka kulinganisha upande unaoingia ktk mainboard huwa hazifanani.
 
Last edited by a moderator:
Ukifungua kioo kwa nyuma karibia juu kabisa kuna sehemu ya kuchomoa na cable yake ni nyembamba kama film, ukifanya hivyo unaweza kufanikiwa maana machine nyingi ukitaka kulinganisha upande unaoingia ktk mainboard huwa hazifanani.

nimekuta cable kama hizi

KD101.jpg

sasa hiyo ya kwenye dell ni pana af pale kwenye kioo cha toshiba sio pana haifit au inawezekana kuhamisha kioo pamoja na cable zake?
 
hapo ndio ndipo display nyingi zinapoingiliana, wengi wao wameweka standard moja. Mimi computer yangu ni dell lakini ndani kioo ni samsung.

Hapa.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom