Topic gani Hisabati iliyokuwa inakushinda (O-level/A-level)?

Topic gani Hisabati iliyokuwa inakushinda (O-level/A-level)?

Ahaa!!mambo ya probability ni balaa..kupata tu maswali yake ni probability.
 
Maths kitu gani kitu benzene unaichoma kwenye Moto kidogo unaongeza na maji
 
Ahaa!!mambo ya probability ni balaa..kupata tu maswali yake ni probability.
pOLE Hiyo topic ni topic nyepesi kuliko zote,ugumu wake unakuja inahitaji mtu mwenye imagination kubwa na ugumu mwingine ni kuprove kama jibu lako ni sahihi hasa kama huzijui law.
Pia moja ya wepesi wake ni kwamba jibu halitakiwa kuwa zaidi ya 1,ukipata jibu zaidi ya 1 jua umekosa.Ninachoweza kusema ugumu wa masomo unachangiwa kwa sehemu kubwa na weredi wa mwalimu anayefundisha somo hilo.ugumu mwinhgine probability ya O-level kuna wakati inahitaji knowledge fulani ambayo haimo kwenye vitabu vya O-level.
jaribu hii
In a family of three children,find the probability that
1.two are girls and one is a boy
2.the first born is a boy
3.At least one is a boy

Sasa pia maneno kama atleast,atmost,yana maana zake ,so all I can tell you mwalimu aliyekufundisha alikuwa na limited knowledge kabla sijasema kuhusu mwanafunzi.
Uzuri mwingine wa probability sheria zake baadhi zinafanana na za set,So kama set unaijua vizuri kuna kiunafuu utakipata kwenye probability.
 
Acheni kukuza ugonjwa unaotibika,kila kitu ni hesabu ndio mana umefaulu maisha ivo ina ashiri ulitaka iwe ivo ndio mana umeita inakushinda,usiwatishie wanao zisoma,hesabu ni ufunguo wa kozi zote zizomeni sana mwanzo mwisho non stop...!
Cheers
 
Advanced level Trigonometry. Na najua hapa siko mwenyewe
 
Back
Top Bottom