Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,046
- 127,608
Probability hivi zilikuwaje? Nimesau kabisaIntégration. Nilikuwa napenda sana probability,Matrix na statistics.
Probability hivi zilikuwaje? Nimesau kabisaIntégration. Nilikuwa napenda sana probability,Matrix na statistics.
Matrix yaan unapigwa pindi unaelewa vzur ila tabu inakuja ukikutana na swali ndio hapo ilipokua inanitoa ktk reliMatrix nilikuwa najaribu jaribu
👏👏 hongera mkuu ulikwepa penalty ya barazaMsema ukweli mpenzi wa Mungu. O level hesabu nilizokuwa naweza ni
Repeating decimal
Simultaneous equation
Quadratic equation
Statistics
Arithmetic progression nilikuwa naotea nashangaa nimepatia [emoji3][emoji3]
Function nilikuwa naotea one to one function[emoji85]
Kwenye mtihani wa form four nilijiwekea swali la statistics lazima nikombe marks zote kumi ( nadhani ilitokea hivyo), repeating decimal ilikuwa haikosi nilikuwa na uhakika wa kupata marks 3, zingine nikaokoteza kwingine. Inshallah nikapata D yangu niliyokuwa naitafuta [emoji13][emoji13]
HahahMsema ukweli mpenzi wa Mungu. O level hesabu nilizokuwa naweza ni
Repeating decimal
Simultaneous equation
Quadratic equation
Statistics
Arithmetic progression nilikuwa naotea nashangaa nimepatia [emoji3][emoji3]
Function nilikuwa naotea one to one function[emoji85]
Kwenye mtihani wa form four nilijiwekea swali la statistics lazima nikombe marks zote kumi ( nadhani ilitokea hivyo), repeating decimal ilikuwa haikosi nilikuwa na uhakika wa kupata marks 3, zingine nikaokoteza kwingine. Inshallah nikapata D yangu niliyokuwa naitafuta [emoji13][emoji13]
Ila maisha yanatofautiana.hizo topics zote kwangu zilikua uji,tena hiyo probability nimebahatika kuisoma hadi chuo kikuu kama somo linalojitegemea.Manina kuna probability,matrix,trig yaan hazieleweki au sijui kwa sababu ya uvivu wa kutosovusovu
Yani hadi statistics ilimshinda?Mkuu hakuna hata uliyokuwa unaionea
Duh..uko serious mkuu?Quadratic equations
Maisha yako unayaendeshaje sasa mkuu coz life is all about probability?Probability mpaka leo imenikataa
Mkuu,umesoma Economics kwa level gani?Kwa wale waliosoma economics hlf calculation za National income zikawa zinakuzingua sana kama mimi, tupia koment tujuane.
Hongera sana,naona umezidisha upendoKati ya masomo niliyokuwa nayapenda hesabu ilizidi bado kidogo ningeenda kusomea ualimu wa hesabu....mwwaaah maths.
Mwambie huyo, naomb tuwasliane mkuu,naisoma iyo uchumi,nitumie material ya econometrics (0743860021)wasapMkuu,umesoma Economics kwa level gani?
Maana ukizungumzia masomo magumu kwenye Economics kuna kitu kinaitwa Econometrics chuo kikuu.hiyo kitu ni hatari sana aisee.
Nilishayagawa mkuuMwambie huyo, naomb tuwasliane mkuu,naisoma iyo uchumi,nitumie material ya econometrics (0743860021)wasap