Top 11 Game...!!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
salaam wakuu,
nimeanza juzi kuicheza hii game ya top 11 ila nimetokea kuikubali sana. Its a soccer game ambayo unacheza kama manager though ni simulation only lakini you can play league with friends and also have friendly matches, etc. like everything in real-life soccer. Uzuri ipo katika several platforms, kwenye pc unaweza kuicheza kupitia facebook apps, kwenye android inapatikana kwenye google play store so far sijajua kwenye iOS ila bila shaka itakuepo. Kwa wale wakuu ambao tayari wanaicheza tukutane pale.
 
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,614
Likes
867
Points
280
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,614 867 280
nimecheza modern warfare 2 lakini ninapofika kwenye mission fulani gemu linakata na kudisplay black until urestart computer unapokuja kurestart gemu linaleta message hii





salaam wakuu,
nimeanza juzi kuicheza hii game ya top 11 ila nimetokea kuikubali sana. Its a soccer game ambayo unacheza kama manager though ni simulation only lakini you can play league with friends and also have friendly matches, etc. like everything in real-life soccer. Uzuri ipo katika several platforms, kwenye pc unaweza kuicheza kupitia facebook apps, kwenye android inapatikana kwenye google play store so far sijajua kwenye iOS ila bila shaka itakuepo. Kwa wale wakuu ambao tayari wanaicheza tukutane pale.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241