Top 10 poorest Muslim countries in the world 2026

Top 10 poorest Muslim countries in the world 2026

Hivi huwa mnatoa wapi guts za kuandika haya?nachokijua mimi unachokitetea hasa ni hapo kwenye bold ya mwisho kwenye bandiko lako.
Kwamba Uzi huu hauhusiani na dini? As if sio mleta mada aliohusisha kipato na dini?
 
Abdul Jumbe Mimi simjui

dude, zanzibar, komoro, mombasa, malindi, lamu mpaka kismayu ni same na wote wana bosi mmoja na hawawezi kuendelea kamwe, historia yao imejaa dhambi na wanamilikiwa na wanaowatawala wote wanafanana kwanza bara ilipaswa kujitenga na ku-deport wazanzibari na wakojani wote back to zanzibar na wengine kismayu ..
 
Poverty remains a persistent challenge in the Muslim countries in the world.

1.Somalia GDP per Capita $416
2.Yemen l GDP per Capita $676
3.Syria l GDP per Capita $537
4.Sudan I GDP per Capita $1,102
5.Comoros l GDP per Capita $1486
6.Mauritan l GDP per Capita $2190
7.Djibouti l GDP per Capita $3138
8.Morroco l GDP per Capita $3527
9.Tunisia l GDP per Capita $ 3776
10.Palestine l GDP per Capita $3789
Huwa sifanyi makosa navyowaita machoko kama nyinyi ni walokole mavi, fuvu yako imejaa mavi kichwani
Unaenda kutafuta takwimu za *******, kwanini usitafute nchi kumi masikini duniani tuone ngapi za kiislamu zipo humo

Haya hawa hapa wagalatia wenzako choka mbuvu duniani

1775212604255.png
 
dude, zanzibar, komoro, mombasa, malindi, lamu mpaka kismayu ni same na wote wana bosi mmoja na hawawezi kuendelea kamwe, historia yao imejaa dhambi na wanamilikiwa na wanaowatawala wote wanafanana kwanza bara ilipaswa kujitenga na ku-deport wazanzibari na wakojani wote back to zanzibar na wengine kismayu ..

Huyo ndiye Abdul Jumbe mkomunisti ?? Kitabu chake kinasema nini ??
 
dude, zanzibar, komoro, mombasa, malindi, lamu mpaka kismayu ni same na wote wana bosi mmoja na hawawezi kuendelea kamwe, historia yao imejaa dhambi na wanamilikiwa na wanaowatawala wote wanafanana kwanza bara ilipaswa kujitenga na ku-deport wazanzibari na wakojani wote back to zanzibar na wengine kismayu ..

Kwa hali hii ni afadhali kujitenga , mbona tunapiga kelele miaka yote au bado hujasikia ??

1775228448514.png
kwa hali hii ni afd
 
dude, zanzibar, komoro, mombasa, malindi, lamu mpaka kismayu ni same na wote wana bosi mmoja na hawawezi kuendelea kamwe, historia yao imejaa dhambi na wanamilikiwa na wanaowatawala wote wanafanana kwanza bara ilipaswa kujitenga na ku-deport wazanzibari na wakojani wote back to zanzibar na wengine kismayu ..

Kwa hali hii bakieni na utajiri wenu


SHULE YA MSINGI LUPEMBA ILIYOKO MAGU​


1775229412059.png
 
unafahamu kwamba ni wazanzbari wanatawala huku bara, au ?
Kweli akili zenu za kuku , hivi mgeni kweli anaweza kuwatawala bila kuwekwa na mwenyeji ?? Tena mgeni mwenyewe mwanamke ? au labda hao anaowaongoza wawe machoko.
 
Unaumwa wewe yaani Tunisia ni masikini kuizidi Tanzania.
 
Kweli akili zenu za kuku , hivi mgeni kweli anaweza kuwatawala bila kuwekwa na mwenyeji ?? Tena mgeni mwenyewe mwanamke ? au labda hao anaowaongoza wawe machoko.

unaona sasa, ndiyo maana nikasema zanzibar, komoro, lamu, malindi mpaka kismayu haziwezi kujakuendelea kamwe kwa maana ni kizazi cha dhambi, ni mzao wa dhambi ya kurithi, ni mzao wa utumwa na mtabakia hivyo kutawaliwa na kubagazwa na foreigners arabs, iranians, pakis ambao hata hawawapendi kwanza until the end of time ...
 
unaona sasa, ndioy maana nikasema zanzibar, komoro, lamu, malindi mpka kismayu haziwezi kujakuendelea kamwe kwa maana ni kizazi cha dhambi, ni mzao wa dhambi ...
Si ndiyo nyinyi wenye akili mkaja kumchukuwa mwanamke mkampa uraisi huko kwenu kwa kuwa hakuna mwanaume mwenye akili ya kuweza kuongoza nchi yenu
 
unaona sasa, ndiyo maana nikasema zanzibar, komoro, lamu, malindi mpaka kismayu haziwezi kujakuendelea kamwe kwa maana ni kizazi cha dhambi, ni mzao wa dhambi ya kurithi, ni mzao wa utumwa na mtabakia hivyo kutawaliwa na kubagazwa na foreigners arabs, iranians, pakis ambao hata hawawapendi kwanza until the end of time ...
Kweli akili zenu za kuku , hivi mgeni kweli anaweza kuwatawala bila kuwekwa na mwenyeji ?? Tena mgeni mwenyewe mwanamke ? au labda hao anaowaongoza wawe machoko.
 
Back
Top Bottom