Tumekuletea mfumo wa kupiga pepa popote pale ulipo.Pakua mtihani fanya na majibu yapo papo hapo ukimaliza ujipime,wewe binafsi au hata mkiwa kikundi.
Pia kwa Walimu ni fursa kwako kujipatia pesa kama 'instructor' unachopaswa kufanya ni kufungua akaunti ya kipepa na kuweka pepa zako kwa taalamu yako mf: Jiografia,hesabu na Sayansi.
Tuition ipo kiganjani mwako ss pakua ss KIPEPA upate matokeo chanya.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pia kwa Walimu ni fursa kwako kujipatia pesa kama 'instructor' unachopaswa kufanya ni kufungua akaunti ya kipepa na kuweka pepa zako kwa taalamu yako mf: Jiografia,hesabu na Sayansi.
Tuition ipo kiganjani mwako ss pakua ss KIPEPA upate matokeo chanya.
Sent using Jamii Forums mobile app