Toka amepanda cheo, urafiki wetu umekwisha

Toka amepanda cheo, urafiki wetu umekwisha

Kawaida hiyo mkuu. Cheo kupanda kinaendana na majukumu kuongezeka, na lifestyle lazima kidogo ibadirike. Hayo mambo ya kucheza karata, kucheza bao, kuchat WhatsApp, mwenzio sahivi simu yake anashika PS. Sasa utachat nae nn. ?

Usiumie sana either na wewe tafuta hela, kajiendeleze kimasomo upande cheo, au tafuta marafiki wengine. BTW Tanzania kuna raia zaidi ya Mil 50 uyo mmoja tu asikunyime amani.
 
Nimechukua ID name yako, nika ongeza na neno "kupanda cheo", nikajumlisha "magari ya kifahari", nika weka mkikutana bar na ukimkuwadia kwa " kutumia jina lake" tu madem akilisikia hawachomoi. Nilipo soma mstari kwamba unasubiri ashuke cheo, hapo tayari nikabaini ni nani unae mzungumzia hapa....
Nakupongeza umeandika kwa code, lakini skunyingine usitumie code rahisi kama zenye umetumia leo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah sa unaumia nini imekuwa kama ilivyo, kama interests haziendani hamuwezi kukaa pamoja sa mtaongea nn
 
Back
Top Bottom