toilet paper!!!


eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
Jamaa mmoja toka bush alienda mjini kutembea ukweni.
baada ya kufikapo akapewa vyakula vya aina mbalimbali including vile asivyovifahamu!
baadaye akashikwa na haja,alipoomba kwenda restroom akaambiwa na ma mkwe wake:" Subiri kwanza tukupe Toilet paper ndo uende ku choo."kwa vile alikuwa ameshiba akasema(huku akidhani toilet paper ni chakula);" OOh samahanini saaana, hiyo toilet paper niwekeeni nitaila kesho maana nimeshiba saana." Ma mkwe akabaki ameshangaaa!!
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,233
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,233 144 160
Huyu m-bush mi c mshangai coz toilet pepa si sio utamadun we2.
Sisi tumekua tukitumia maji.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Huyu m-bush mi c mshangai coz toilet pepa si sio utamadun we2.
Sisi tumekua tukitumia maji.
Na majani..kwetu kuna majani fulani mazuri sana kushinda toilet paper!
 
kkakuona

kkakuona

Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
kkakuona

kkakuona

Member
Joined Jan 12, 2010
70 0 0
Jamaa mmoja toka bush alienda mjini kutembea ukweni.
baada ya kufikapo akapewa vyakula vya aina mbalimbali including vile asivyovifahamu!
baadaye akashikwa na haja,alipoomba kwenda restroom akaambiwa na ma mkwe wake:" Subiri kwanza tukupe Toilet paper ndo uende ku choo."kwa vile alikuwa ameshiba akasema(huku akidhani toilet paper ni chakula);" OOh samahanini saaana, hiyo toilet paper niwekeeni nitaila kesho maana nimeshiba saana." Ma mkwe akabaki ameshangaaa!!
sasa mshamba nani hapa? aliyetoka bush au anayeishi mjini? Kwanini toilet paper zisikae restroom?
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
10
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 10 0
Na majani..kwetu kuna majani fulani mazuri sana kushinda toilet paper!
Tatizo ni pale unapopotea njia na kutumia yale majani ya kuwasha,hatari hiyoooo.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
137
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 137 160
Jamaa mmoja toka bush alienda mjini kutembea ukweni.
baada ya kufikapo akapewa vyakula vya aina mbalimbali including vile asivyovifahamu!
baadaye akashikwa na haja,alipoomba kwenda restroom akaambiwa na ma mkwe wake:" Subiri kwanza tukupe Toilet paper ndo uende ku choo."kwa vile alikuwa ameshiba akasema(huku akidhani toilet paper ni chakula);" OOh samahanini saaana, hiyo toilet paper niwekeeni nitaila kesho maana nimeshiba saana." Ma mkwe akabaki ameshangaaa!!

Hha ahaha ahaha ahahaa a a a a, duh bado tuna mwendo mrefu. Niwekee hiyo toilet paper nitaila kesho, lol.

Hivi toilet paper kwa Kiswahili ni nini vile?
 

Forum statistics

Threads 1,215,349
Members 463,157
Posts 28,544,312